Tập Lái
10/11/13
36
3
8
Chào các bác,
Em mới mò mẫm trên mạng thấy vụ độ thay đèn halogen bằng đèn led, nhìn so sánh trông sáng quắc, ngon hơn cả bi xenon :D. Bác nào có kinh nghiệm thay rồi chia sẻ thêm thông tin cho em thử cái ạ.

Chào các bác,
Em mới mò mẫm trên mạng thấy vụ độ thay đèn halogen bằng đèn led, nhìn so sánh trông sáng quắc, ngon hơn cả bi xenon :D. Bác nào có kinh nghiệm thay rồi chia sẻ thêm thông tin cho em thử cái ạ.
Nếu bác muôn trải nghiệm vụ này thì em mời bác sang chỗ em nhé, em có phân phối các dòng led headlight này đó bác, bác cứ mang xe qua em lắp thử và test độ sáng cho bác xem trực tiếp luôn. Như vậy là khách quan nhất. Các loại chân bóng như H1, H7, 9005, 9006, H4 ...., em đều có đủ, từ ánh sáng trắng đến ánh sáng vàng.
Thân!
ngoctuyen85 - 0912340245

• Like
Reactions: Dammetocdof1
Hạng B2
8/3/13
273
93
28
53
HCM
Cho thêm thông tin về đèn LED H4 ở đây hoặc chổ kín giúp em nha bác Tuyến.

Hạng B2
13/8/14
287
189
43
40
Chào các bác,
Bác vào web lamdepxemay.com, có đầy đủ các loại,gía cả,ship toàn quốc, gắn led e thấy nhẹ công suất hơn halogen nhưng ko biết có bền ko,vì đèn pha mà đang đi tèo ngang thì cũng phiền phức với xxx,gía mắc hơn gấp đôi Osram hay philip siêu sáng,loại 1800lumens cũng 800k 1 bóng rồi.

Hạng B2
24/11/07
102
82
28
60
Chào các bác,
Loại mà bạn thấy trên youtube là loại cũ rồi, có 1800LM thôi, mình đã mua và gắn thử loại 3200LM nhưng cũng không được như ý. Bạn có thể xem tại đây: http://www.otosaigon.com/threads/chia-se-ve-bong-den-h4-32w-3200lm-dual-beam-cree-mt-g2-led.8626190/

• Like
Reactions: WoodFish