Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
Bác nói sao ấy chứ, vỏ Michelin nhanh mòn hơn các hiệu khác, nhưng lại rất mềm, ko có cứng lại gì hết (tất nhiên em nói về vỏ còn trong hạn sử dụng ạ)

• Like
Reactions: hailuaotosaigon
Hạng F
22/7/13
8.982
40.274
113
Sorry các bác! Không report 10K km được òi!!! Bán mịa xe, mua xe khác òi ạ!!!! :3dquaytay:
Đổi sang Sô na ta thì cũng rì pọt 1 xíu chớ thay 4 cái guốc rồi té... nguời ts tưởng a làm sâu cho Michelin bgio.
A khai đi a xe chuồng gà, sau 1/2 năm cày xéo chiếc sồ na tà nó ntn rồi?

Hạng D
21/10/14
4.304
7.150
113
Vung Tau
Đổi sang Sô na ta thì cũng rì pọt 1 xíu chớ thay 4 cái guốc rồi té... nguời ts tưởng a làm sâu cho Michelin bgio.
A khai đi a xe chuồng gà, sau 1/2 năm cày xéo chiếc sồ na tà nó ntn rồi?
Kaka…sau 7 tháng và 7000 km, nó ngon hơn lúc mới mua về nhìu bác….vì mình phải “đầu tư” thêm vào mà….Thay bộ lốp Kumho KH17 bằng bộ Primacy 3st là mang lại sự hài lòng cao nhất, rồi bộ Bugi Iridium, nhớt máy Mobil 1, lọc gió K&N, Wax đánh bóng sơn/chăm sóc nội thất Sonax vv…..Của bền tại người thui, mình yêu nó chắc nó cũng không nỡ phụ lòng mình, nhậy???

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng D
21/10/14
4.304
7.150
113
Vung Tau
Nếu có thay cho Sedan gì đi nữa, em vẫn chọn Michelin Primacy thui…..Nếu sau này có SUV siếc thì nghiên cứu tiếp!!!! Kekeke…..

Kaka…sau 7 tháng và 7000 km, nó ngon hơn lúc mới mua về nhìu bác….vì mình phải “đầu tư” thêm vào mà….Thay bộ lốp Kumho KH17 bằng bộ Primacy 3st là mang lại sự hài lòng cao nhất, rồi bộ Bugi Iridium, nhớt máy Mobil 1, lọc gió K&N, Wax đánh bóng sơn/chăm sóc nội thất Sonax vv…..Của bền tại người thui, mình yêu nó chắc nó cũng không nỡ phụ lòng mình, nhậy???
Bác đầu tư cớ đó ai đỡ nổi :3 . Chơi hẳn chăm sóc sonax. Cái này mà bác đi đánh paste chắc mấy anh thợ phải tỉ mỉ lắm đây !

• Like
Reactions: Xe-chuong-ga®
Status
Không mở trả lời sau này.