Hạng B1
16/2/17
62
14
8
33
Bác ơi cho em xin tư vấn, em cao 1m65 nhưng nặng có 47kg. Giờ đang muốn đi gym để tăng cân, nếu được thì tăng thêm chiều cao. Bác tư vấn giúp em các bài tập tăng cân, tăng chiều cao với chế độ ăn kèm theo nha. Cảm ơn bác ạ.

Tập Lái
15/12/08
0
0
0
Sao topic này hay thế mà dừng lại giữa chừng vậy? Phong trào chạy đường dài giờ mới đang phát triển mà.

Hạng F
4/1/08
8.297
111.402
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
kkk, chuẩn luôn bác. Em còn tưởng tượng lỡ có con cá mập bơi dưới nó đớp cho 1 phát...xong luôn :))
Vậy nên em luôn muoón có 1 đội bơi chung.

Ngoài Đà Nẵng có 1 đội, sáng nào cũng bơi chỗ bãi Mỹ Khê. Một lần em vô tình đu theo, lúc lên bờ mấy bác kia thấy em bơi tay không moéi la: liều quá!

thì ra các bác ấy đều mang theo cais bình 5l, trong đó có khoảng 1l nước ngọt.

Tập Lái
11/10/19
26
7
3
44
Bác ơi cho em xin tư vấn, em cao 1m65 nhưng nặng có 47kg. Giờ đang muốn đi gym để tăng cân, nếu được thì tăng thêm chiều cao. Bác tư vấn giúp em các bài tập tăng cân, tăng chiều cao với chế độ ăn kèm theo nha. Cảm ơn bác ạ.
Bài tập kèm chế độ ăn bác phải huấn luyện viên riêng, còn không lên mạng tìm tòi vì cơ địa mỗi người khác nhau ấy bác.

Hạng B1
7/10/08
61
3.814
108
Chạy bộ xong về làm thêm ít Calf rise với Squat có dc ko mấy a
e muốn chân với đùi to ra xí mà ghét ra phòng Gym lắm
liệu cái này có khả thì ko a @Rameses

Chỉnh sửa cuối:
Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.462
113
Hehehe, nó có nhà máy ở VN thì phải. Để tí rảnh coi có bán ở VN ko.
Cảm ơn anh đã mở lời mua giùm :). Mừ nếu mình ko tự kiếm ra thì có thể sẽ nhờ vả :D. Tks anh :)!
Anh mua đc chưa vậy?

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.587
113
Sài Gòn
nkl.am
anh lên facebook kiếm anh Nguyen Duy Quang (Quang Bangs), ảnh là celeb trong giới gym biz, ảnh mới làm ra sp whey gì đó
Vãi lúa VN mà làm ra được cái gì anh? Chắc lại nhập đồ TQ dán nhãn lên bán.

Mấy đồ processed này anh cứ theo mấy anh Tây nhợn cho lành. Theo mấy brand lớn như Optimum Nutrition, Muscletech cho đảm bảo.