Hạng B2
8/11/10
173
11.239
93
Nghe nói tập gym nhiều cu nhỏ đi và giảm độ mê gái phải không?

Hạng B2
30/6/13
137
165
43
C
thớt này của a ram xề nhưng mình trả lời thay trường hợp này bác luyện bơi bền( 30-60p liên tục ko nghỉ) là tuyệt vời, ko có thuốc thang nào trị tốt hơn được môn này.
Cám ơn bác nhiều. Nếu tập thêm các môn gập bụng thì có ảnh hưởng tới cái lưng không vậy bác. Em cũng bị cái bụng bia

Hạng D
3/12/07
1.216
20.763
113
C
Cám ơn bác nhiều. Nếu tập thêm các môn gập bụng thì có ảnh hưởng tới cái lưng không vậy bác. Em cũng bị cái bụng bia
bụng to chứ đừng nói bụng bia, bụng nhỏ a phải tập toàn thân chứ ko phải gập bụng mà nhỏ được.
ví dụ sau khi a tập môn bơi bền để cái bệnh thoát vị địa đệm ổn thì a chỉ cần chơi 3 môn tạ:
Deadlift, squats, bench press nữa là đẹp cho bụng và toàn thân nhé.

Hạng B2
21/6/11
431
28.158
93
50
Q.1 HCMC
thớt này của a ram xề nhưng mình trả lời thay trường hợp này bác luyện bơi bền( 30-60p liên tục ko nghỉ) là tuyệt vời, ko có thuốc thang nào trị tốt hơn được môn này.
Tất nhiên giải pháp này chuẩn, nhưng các anh có nghĩ chuyện tại sao vụ thoát vị này lắm người bị vậy không? Biết rõ nguyên nhân hình thành thì mới rõ hơn về cách khắc phục (ko phải ai cũng bơi được); còn cứ chung chung "do ngồi nhiều, phải vận động" thì chả thể giải quyết đc vấn đề.

Hạng C
4/1/11
767
1.187
93
Khi tập gym, em thường dùng mấy loại thực phẩm chức năng như whey protein, gain mass... kèm theo, về lâu dài thì có tác hại gì không mấy anh?

Hạng D
3/12/07
1.216
20.763
113
Khi tập gym, em thường dùng mấy loại thực phẩm chức năng như whey protein, gain mass... kèm theo, về lâu dài thì có tác hại gì không mấy anh?
thay vì a ăn cơm thịt cá hàng ngày thì nó chiết xuất từ đó ra cho a nạp nhanh hơn và đầy đủ hơn thôi.
sợ là a ko đủ tiền mua nó thôi nhé.