Hạng D
26/8/05
3.937
22.868
133
Không khí PMH được điều hoà tự nhiên nhờ diện tích cây xanh và mặt nước lớn.

Em chưa có cơ hội ngửi cái mùi này lần nào.
Khi có dịp, mong các bác gọi em qua ngửi với, em xin đa tạ một chầu ạ :D
PMH có 4 điều, ai cũng công nhận như mệnh đề, kg tranh cãi, vì nó quá hiển nhiên, nên a kg cần thiết phải bày ra thái độ này, kém hay.
1. Môi trường sống tuyệt vời. Quản lý ổn, cư dân ổn, văn hóa ổn.
2. Kết nối giao thông về trung tâm quá bế tắc.
3. Mùi thối từ Đa Phước, tùy mùa, tùy view mà ít hay nhiều.
4. Đầu tư căn hộ kg hấp dẫn nếu so với khu Đông. Điều này khiến nhiều người đầu tư khu Đông và thuê khu Nam.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
16/10/17
26
36
13
Tôi ko phải là nhà đâu tư BĐS, chỉ là mua theo nhu cầu gia đình .....và cũng chưa mua nhiều đất đai ,căn hộ,..để kinh doanh BđS như các đại gia trên này ,
Các cty đã có giao dịch qua : Kim Sơn,,Hưng Thịnh, Đất Xanh, Nam Đô, PMH, Tân Thuận ....Từ đó h chỉ thấy Cty PMH là làm ăn đàng hoàng uy tín nhất...nhất là khoản thời gian giao nhà, tg hoàn thành Pháp lý , các tiện ích cam kết ,..../// No. 1 . Giá cả có Cao hơn vs các cty khác nhưng đc cái rất yên tâm về chất lượng và pháp lý.
Đúng, e cũng từng giao dịch nhiều chỗ...thấy cty PmH làm ăn đàng hoàng uy tín nhất...

Hạng D
16/5/17
1.864
2.936
113
PMH có 34điều, ai cũng công nhận như mệnh đề, kg tranh cãi, vì nó quá hiển nhiên, nên a kg cần thiết phải bày ra thái độ này, kém hay.
4. Đầu tư căn hộ kg hấp dẫn nếu so với khu Đông. Điều này khiến nhiều người đầu tư khu Đông và thuê khu Nam.
hình như điều 4 đã tạch rồi; điều 3 thì hên xui mà hên đang nhiều hơn :D

PMH có 34điều, ai cũng công nhận như mệnh đề, kg tranh cãi, vì nó quá hiển nhiên, nên a kg cần thiết phải bày ra thái độ này, kém hay.
Mời bác mình đi cafe tí nhỉ :D. Ae giao lưu làm quen mong bác chia sẻ thêm.

Tập Lái
27/2/19
21
45
14
49
Em xin gửi các bác một số cập nhật về dự án The Horizon vừa mở bán của Phú Mỹ Hưng

View attachment 2812958
Tiến độ tháng 10/2022

Toà nhà màu vàng bên trái đó là nhà hàng Tajmasago của Khải Silk. Bên cạnh dự án là các toà nhà cho thuê của Crescent. Từ trước tới nay Phú Mỹ Hưng chưa bao giờ bán dự án trong khu hồ Bán Nguyệt này mà chỉ cho thuê.
Dự án gồm 2 block cao 9 tầng và 25 tầng
Tổng 166 căn 3PN từ 96-135m2
Giá: 5500$/m2

Mời các bác lên ngắm một vòng cứ nhắn em nha!!!
Inbox đi anh