Hạng B2
1/9/10
221
7
18
Cảm ơn chủ thớt nhiều , em có con naviinfo V505 ,máy thì tốt nhưng bản đồ năm 2012 .Đang vứt xó , chuyển qua dùng smartphone .May quá hôm nay tóm được quả này ,cài vào thấy chạy quá good . Bản đồ chi tiết , tính toán đường thông minh , nhiều tiện ích kèm theo mà các PM khác chưa có được ( bản full ) , chưa đi xa để test thử địa điểm ăn chơi , cảnh báo tốc độ ,nhưng chạy loanh quanh trong thành phố thì chuẩn . Có mỗi nhược điểm là bắt GPS hơi chậm hơn PM naviinfo nhưng cũng chấp nhận được . Chỉ mong bác harrygiang chịu khó update cho anh em thì tuyệt .

• Like
Reactions: Harrygiang
Hạng B2
1/9/10
221
7
18
Đúng là pm này chuẩn khi đi trong thành phố , còn miền quê thiếu nhiều , với con v505 thì bắt gps chậm , thành thử ra khi xe chạy tốc độ cao thì : xe đi trước bản đồ lả lướt theo sau .

Hạng B2
13/4/07
152
41
28
40
Sài Gòn
Bác cho e hỏi bản này có update bản đồ mới chưa nhỉ? E chạy cao tốc Trung Lương đoạn đầu toàn thấy bay trên trời. Còn trong thành phố thì ổn, thích nhất chức năng hiển thị số nhà.

• Like
Reactions: Harrygiang
Hạng B2
25/7/14
109
40
28
39
hjhj...thực ra em chia sẽ chứ bác tranhungit..bài viết này khá lâu.. anh em trong hội sở hữu màn hình Cực tuyệt mà phần mềm dẫn đường thì ko có... Em nhớ bài viết em có nói là chia sẽ mà bác...
Bác có ghét em thì nói.. ko thì bác chịu khó tìm tòi giúp anh em đi.. hjhj
Em đâu dám phủ nhận của em.. em quang link gốc cho mọi người nhưng ko ai load về được
dành chia sẽ lại thui.. kakaka..
Bác tranhungit khó tính quá.. Bác chịu khó nghiên cứu cap6 nhập bản đồ mới nhất giúp em nhoa..kaka

• Like
Reactions: tranhungit
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
hjhj...thực ra em chia sẽ chứ bác tranhungit..bài viết này khá lâu.. anh em trong hội sở hữu màn hình Cực tuyệt mà phần mềm dẫn đường thì ko có... Em nhớ bài viết em có nói là chia sẽ mà bác...
Bác có ghét em thì nói.. ko thì bác chịu khó tìm tòi giúp anh em đi.. hjhj
Em đâu dám phủ nhận của em.. em quang link gốc cho mọi người nhưng ko ai load về được
dành chia sẽ lại thui.. kakaka..
Bác tranhungit khó tính quá.. Bác chịu khó nghiên cứu cap6 nhập bản đồ mới nhất giúp em nhoa..kaka
Hihihi có bác Giang ở đây rồi hihihihi, đi xe bác ý,bác ý toàn mở nhạc cho em phê tái hihihih gian thiệt chớ,chắc hay chở mấy ẻ,nên bị bệnh nghề nghiệp roài

Tập Lái
21/12/15
8
0
1
39
Có ai bị lỗi Igo không có tiếng trên SV7321 không ạ! của em thấy không có tiếng, câm như thóc ạ

Hạng B2
25/7/15
132
120
43
41
Có ai bị lỗi Igo không có tiếng trên SV7321 không ạ! của em thấy không có tiếng, câm như thóc ạ
Lỗi này thì tắt màn hình 1 lúc rồi mở lại nó sẽ hết. Có khi còn phải chọt reset nữa @@.

Tập Lái
21/12/15
8
0
1
39
Lỗi này thì tắt màn hình 1 lúc rồi mở lại nó sẽ hết. Có khi còn phải chọt reset nữa @@.
Chào cụ!
Cái của em ngay từ đầu chạy IGO đã không có tiếng rồi, chứ không phải tự nhiện bị cụ ạ, các chức năng khác khi dùng thẻ SD (bên trái) vẫn bình thường, chỉ có IGO là không thấy có âm thanh ạ. Có có cao kiến gì thêm giúp em không ạ...Tks cụ

Hạng B2
25/7/15
132
120
43
41
Chào cụ!
Cái của em ngay từ đầu chạy IGO đã không có tiếng rồi, chứ không phải tự nhiện bị cụ ạ, các chức năng khác khi dùng thẻ SD (bên trái) vẫn bình thường, chỉ có IGO là không thấy có âm thanh ạ. Có có cao kiến gì thêm giúp em không ạ...Tks cụ
Ọc giờ mới hiểu ý cụ đang nói là tiếng trong MAP IGO, cái này cũng có thử rồi, tiếng chỉ có khi cụ dùng chỉ đường (giống Direction của Google MAP). Việc đầu tiên là kiểm tra tất cả cài đặt VOICE có phải là giọng Tiếng Việt chưa. Sau đó cụ lập hành trình từ điểm A đến điểm B, rồi bắt đầu hành trình đó, xe chạy tới đâu nó sẽ guide mình tới đó, vd: Cách 300 mét rẻ phải, gần tới thì nó nói chuẩn bị rẻ phải.