Hạng B2
21/9/06
315
0
16
RE: Theo các pác thì con SanTaFe lấy màu gì là đẹp nhất!

Màu nòng súng đẹp thật. Em bồ kết lắm nhưng Mr Cò không nhập màu này nên phải lấy lựa chọn 2 là Blue-Titanium. Em cũng được chọn màu nội thât. Có 2 màu là đen ( ghế da đen, ốp dưới tapto đen) và màu grey, màu này là ghi sáng. Sau một hồi quyết định và thực mục sở thị 1 con xe của bạn bác Cò, em quyết định chọn màu grey. Nhìn sáng sủa và rộng xe hơn.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Theo em thì : 1 là theo tuổi hợp với màu gì thì chọn màu đó,ngồi trong xe mà không hợp tuổi thì bất an lắm [&:][&:],2 là chọn màu sáng phản quang tốt,theo thống kê số xe có màu sẫm tối bị tai nạn nhiều hơn so với màu sáng (không biết có đúng không nữa)>>>vì vậy em chọn màu bạc silver,hihi.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: hunguyen123

Theo em thì : 1 là theo tuổi hợp với màu gì thì chọn màu đó,ngồi trong xe mà không hợp tuổi thì bất an lắm [&:][&:],2 là chọn màu sáng phản quang tốt,theo thống kê số xe có màu sẫm tối bị tai nạn nhiều hơn so với màu sáng (không biết có đúng không nữa)>>>vì vậy em chọn màu bạc silver,hihi.
Cũng nhiều người nói như vậy nên xe đầu tiên của em cũng màu bạc đấy chứ :D:D:D
Bây giờ đổi màu cho nó khác bọt. Màu đen thì sang nhưng mà phải rửa liên tục không thì lộ bẩn ngay.

Hạng B2
20/9/07
434
7
18

đi thầy cúng họ nói lấy màu gì thì lấy màu đấy:D:D:D

Hạng B2
23/3/07
200
2
0

Thầy phán màu đỏ hoặc vàng hoặc tím là hợp thì bó chiếu :D

Trích đoạn: lmduc242

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: Hondar

Thầy phán màu đỏ hoặc vàng hoặc tím là hợp thì bó chiếu :D

Trích đoạn: lmduc242

Mua về sơn lại theo mầu thầy phán, giá tầm 10T, nếu không muốn mất 10T đi sơn thì hối lộ thầy cái màu mình thích để thầy phán mầu đó cho :D

Last edited by a moderator:
OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Nhưng màu Blue - Titanium long lanh lắm bác ạ. Ko tin bác cứ tìm lại Thớt offline của STFC tháng 9 đi Asean Resort ấy, có mấy bác đi xe máu đó nổi bật lắm. Em cũng thích màu này nhưng thôi, hợp tuổi vẫn hơn
màu này đẹp nhất :D:D:D.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: cosboy

Nhưng màu Blue - Titanium long lanh lắm bác ạ. Ko tin bác cứ tìm lại Thớt offline của STFC tháng 9 đi Asean Resort ấy, có mấy bác đi xe máu đó nổi bật lắm. Em cũng thích màu này nhưng thôi, hợp tuổi vẫn hơn
NHiều bác vi phạm bản quyền màu vợ 2 em quá nhỉ ??
Bác mua màu khác đi để em đỡ đụng hàng , dạo này thấy nhiều SF màu Bluetitanium quá , xe em hết là của độc roài ...:D:D

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Em nghĩ mua xe khôgn sơn cho nó rẻ - lại còn không bị đụng hàng nữa :D

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: Mrpinocio

Trích đoạn: cosboy

NHiều bác vi phạm bản quyền màu vợ 2 em quá nhỉ ??
Bác mua màu khác đi để em đỡ đụng hàng , dạo này thấy nhiều SF màu Bluetitanium quá , xe em hết là của độc roài ...:D:D
Báo cáo bác là trong vòng 2 tuần nữa ở HN sẽ xuất hiện thêm 2 con nữa nhé.

À bác đã chọn được chỗ nào sơn tút màu này chưa ? Bác đi trước phổ biến kiến thức cho em tí. Tks bác

Last edited by a moderator: