Hạng B2
28/11/07
135
1
0
RE: Theo các pác thì con SanTaFe lấy màu gì là đẹp nhất!

@civic: em nghĩ là xe em giống màu này. Tiếc rằng em không biết tải hình, nếu không post tấm hình xe em lên cho Bác xem rồi đánh giá giúp. Cảm ơn Bác

Tập Lái
9/6/07
41
0
0
Yuejin Việt Nam

@choycheng: Xe của bác đây nè!
Theo các pác thì con SanTaFe lấy màu gì là đẹp nhất!

Bác đọc hướng dẫn up hình lên OS ở đây: http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=364340

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Buồn như con chuồn chuồn. Tin vừa nhận : Xe Blue của em hết hàng mất rồi:(:( Nếu muốn phải chờ sang 2008 mới sản xuất.
Chán hơn con gián.

Hạng B2
28/11/07
135
1
0

@Hyundai dalat: cuối cùng thì nó có phải là blue - titanium không?
@Royal: chia buồn cùng bác...

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: Royal

Buồn như con chuồn chuồn. Tin vừa nhận : Xe Blue của em hết hàng mất rồi:(:( Nếu muốn phải chờ sang 2008 mới sản xuất.
Chán hơn con gián.
Đấy mà , màu Bluetitanium là đẹp nhất nên ... cháy hàng nhé các bác :D:D
Em đặt màu bạc rồi nhưng khi lên web của Hyundai thấy con SF để trên trang chủ màu Bluetitanium đẹp quá , chắc là màu này độc nên Hyundai mới để trên trang nhất . Thể là em gọi cho Mr Cò book luôn màu này , hồi đầu cũng hơi run vì cả HN mới có 1,2 xe SF màu này , nhỡ mình vào chỗ nào nhạy cảm tý có người quen phát hiện ra thì bỏ mịa ...:D:D. May quá dạo này SF màu Blue cũng nhiều , dễ chối tội ..:D
@Royal : Em hay làm sơn ở chỗ ASC ( NISAN) trên đưòng TRần Khát CHân , rất ổn . Mới đầu cũng hơi lo vì màu này hơi độc nhưng sau khi làm về đạt khoảng 95% so với sơn Original , thế là ổn ..

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: Mrpinocio
Đấy mà , màu Bluetitanium là đẹp nhất nên ... cháy hàng nhé các bác :D:D
Em đặt màu bạc rồi nhưng khi lên web của Hyundai thấy con SF để trên trang chủ màu Bluetitanium đẹp quá , chắc là màu này độc nên Hyundai mới để trên trang nhất . Thể là em gọi cho Mr Cò book luôn màu này , hồi đầu cũng hơi run vì cả HN mới có 1,2 xe SF màu này , nhỡ mình vào chỗ nào nhạy cảm tý có người quen phát hiện ra thì bỏ mịa ...:D:D. May quá dạo này SF màu Blue cũng nhiều , dễ chối tội ..:D
@Royal : Em hay làm sơn ở chỗ ASC ( NISAN) trên đưòng TRần Khát CHân , rất ổn . Mới đầu cũng hơi lo vì màu này hơi độc nhưng sau khi làm về đạt khoảng 95% so với sơn Original , thế là ổn ..
Muộn roài bác ơi, giấc mơ Blue của em chắc ko thực hiện được. Bác nhắc chi thêm buồn. Em mà lấy xe sau Tết thì vợ cả nó tế cho, nên đành ngậm ngùi chọn PA2 vậy. Để mai hỏi Mr Cò xem bồi thường tổn thương tinh thần thế nào còn quyết.
Chán hơn vài con gián:(

Hạng B2
11/11/07
124
0
0

Cách đây mấy hôm, em đang đi ngoài đường thì tình cờ gặp 1 em STF màu ghi "lông chuột" ko biết đó có phải là tang màu "Gun metal" như các bác nói không? Vì em đã thử vào bảng màu của HyunDai Motor Việt Nam để tra thử xem rùi. em thấy chỉ có tang màu Gun Metal là giống thôi. Không biết HMV có màu nay không?

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

lấy ở đâu zậy bác, xe vừa về kho ngoại quan của HD VN bên mỹ đình, 100 em đấy.
Em vừa đwocj sale thông báo lấy luôn trong tuân này.

Hạng C
1/10/07
817
1
0
GREEN LAND

cái xe rất quan trọng đấy bác ah, nó vừa là một khoản chi rất lớn, vừa là vợ 2 như ae mình hay gọi, vợ cả lúc cưới minh phải đi xem tuổi, xem ngày nào ăn hỏi, ngày nào cưới, giờ nào đón về.... thế nên mua xe bác nên xem màu nào hợp với mệnh của mình.... vợ cả hợp mình thì mình có vợ 2, vợ hai hợp mình thì mình có vợ 3 đấy bác nhé.........
trên đây là ý kiến riêng của em, các bác ko hài lòng thì bỏ wa nhé.........