Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
Chắc Bác CT nhà mình mở thẹm 1 nơi chuyên bán xe Su đi.... Chắc sắp tới đắt lăm đây.
Lâu ngày k chào hỏi các Bác, các Bác bỏ qua nhé,
dạo này bân quá....

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chiều nay đã có bác đặt cục gạch cho V2 em, sáng mai sẽ có thông tin chính thức, cũng là oser hy vọng sẽ là hội viên mới của hội mình.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Cảm ơn các bác, thông tin cũng kg chắc lắm nhưng em cũng mong chồng sau của V2 em là bác ấy vì cách mua xe cũng giống em ngày trước.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Buratino10 nói:
chauhungvnpt nói:
Cảm ơn các bác, thông tin cũng kg chắc lắm nhưng em cũng mong chồng sau của V2 em là bác ấy vì cách mua xe cũng giống em ngày trước.
Hy vọng em ý được chồng cưng chiều.
Mà giống pác nghĩa là cũng kéo một đống người đến "uy hiếp"" tinh thần chủ xe hả?:D:D
Ah không. Nghĩa là quyết là làm ngay kg lăn tăn gì cả. Em sẽ giới thiệu hội viên mới cho các bác, riêng em sau khi xong công việc có điều kiện chắc chắn lại đi kiếm lại 1 em SW để làm vợ.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
chauhungvnpt nói:
Buratino10 nói:
chauhungvnpt nói:
Hy vọng em ý được chồng cưng chiều.
Mà giống pác nghĩa là cũng kéo một đống người đến "uy hiếp"" tinh thần chủ xe hả?:D:D
Ah không. Nghĩa là quyết là làm ngay kg lăn tăn gì cả. Em sẽ giới thiệu hội viên mới cho các bác, riêng em sau khi xong công việc có điều kiện chắc chắn lại đi kiếm lại 1 em SW để làm vợ.
Chúc mừng bác chauhung nhé. Bán em WG mà mua WG lại thì hàng xóm nghĩ mình "hâm". Thôi làm em 7 chỗ lun cho oành tráng