Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
bác học cho bản thân hay học cho có bằng lái vậy,nếu học cho bản thân thì ko nên nha,tự học đi bác để 3 triệu đó mà thuê xe hay đổ xăng chạy đi xa để lấy kinh nghiệm đường trường nhé.

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
Bỏ 3tr mua lý thuyết thì sau này ra đườn bỏ chừng gấp 10 lần con số đó để chung chi do ko hiểu luật, đó là chưa kể rủi ro và các vấn đề pháp lý khác do ko hiểu luật mà cầm lái gây ra. Còn bác hiểu luật, luyện nhiều nằm nhà đánh đề thi liên tiếp cỡ 3-5 lần mà đều trên28 điểm thì cứ ung dung mà đi thi, không bao đậu nhưng họ cũng ko có cách nào đánh rớt được người học thật, thi thật đâu.

Hạng B2
17/9/18
122
21
18
30
Chào các Bác! Em học B2 mà giờ gần thi rồi, bên trung tâm báo ngoài tiền 8 triệu /khoá giờ phải đóng thêm 3 tr để bao đậu lú thuyết ( vẫn phải đi thi). Em thì chăm chỉ học lắm, nên e ko tính đóng tiền bao đậu, nhưng GV cứ ép phải đóng để đảm bảo đậu 100% (còn bảo e ko bao đậu thì ko thể thi dc). E nên lo nên hỏi các bác ngày xưa giống e ko. Có nên mua điểm lú thuyết ko a?
e học mất gần 15tr rồi mà chưa có gì để thi cả !
Nếu bác đã nói chăm chỉ học lắm thì cần gì phải hỏi có nên bao lý thuyết làm chi nữa, cứ học thi phát là đậu thôi. Còn thầy nào kêu ko bao lý thuyết ko được thi thì bác lên thẳng trung tâm hỏi xem thầy dạy bác có nên cho 1 tờ giấy về nhà nghỉ hưu hay ko :D.
Lúc em học thì chi phí tầm 9tr là full rồi bác, đúng là thầy cũng có gợi ý việc bao lý thuyết với mình nhưng chỉ giá 2tr và mình cũng chả cần bao làm gì, lý thuyết học dễ thôi bác ạ, chủ yếu bác làm xong 1 lần rồi còn thời gian bác đừng vội nộp bài, cứ dò lại hết 30 câu 1 lần nữa sẽ có những sai xót. Lúc em thi lý thuyết em làm 30 chưa đầy 5p và tự tin là đúng hết nhưng khi dò lại thì có tận 3 4 câu đánh nhầm đáp án đó bác à, sau khi dò lại mình nộp bài luôn thì kết quả cũng 30/30 thôi bác, nên bác cứ tự tin mà học rồi thi chứ cần gì phải bao lý thuyết.

À còn việc này, lúc mình thi cũng có ông chú đó học chung thầy với mình, chú đó bỏ 2tr ra bao lý thuyết, xong tới lượt ra thi thực hành thì rớt ngay tại dốc cầu bác ạ :D. Nên bác chỉ cần lo tốt thực hành là okay thôi. chúc bác may mắn :D

Tập Lái
16/11/15
17
8
3
39
Cho em hỏi nếu lo thi lý thuyết thì đưa tiền cho thầy hay đưa cho ông chấm thi vậy?
Còn thi tốt nghiệp ở trường thì có cần lo cho thầy không? để khỏi phải thi.

Hạng B2
8/6/17
140
49
28
38
Cho em hỏi nếu lo thi lý thuyết thì đưa tiền cho thầy hay đưa cho ông chấm thi vậy?
Còn thi tốt nghiệp ở trường thì có cần lo cho thầy không? để khỏi phải thi.
thi lý thuyết rất dễ, khuyên bạn nên cố gắng tự học và thi để còn biết ứng xử trên đường và xxx khi có việc

Tập Lái
27/9/18
45
27
18
40
Bao lý thuyết xong mốt ra đường ăn phạt còn dày hơn tiền bây giờ nhiều bác, học tốt cho mình cho người nè bác ơi. Cố lên

Tập Lái
16/11/15
17
8
3
39
Do em không tập trung đọc sách được. Nên mới lo lý thuyết. Nhờ các a giúp dùm e

Hạng B2
8/6/17
140
49
28
38
Do em không tập trung đọc sách được. Nên mới lo lý thuyết. Nhờ các a giúp dùm e
ko có gì khó đâu bác. cố gắng xem lướt qua 1-2 lần, nghe mẹo. sau đó nghiền ngẫm lại rồi tự làm lại
nếu sai câu nào. Nghiền ngẫm tại sao mình sai chỗ đó. Sẽ nhớ rất rõ và ko bao giờ sai nữa. cố lên

Hạng B1
14/11/17
63
23
8
Học gì mà 15tr lận bác?? 8,9tr là đúng giá. Lý thuyết bác học kỹ thì cứ thi thôi. Thầy nào nói không được thì kệ thầy!! Lý thuyết 3tr cũng đắt nữa!! Hồi xưa em có... 2tr à!! Hehe em trốn đây!
CÁI PHẦN LÝ THUYẾT RẤT LẠ, HỒI ĐÓ THI THỬ THIỆT GÌ CŨNG SAI 1-2 CÂU, DÙ ĐÓ LÀ CÂU ĐƠN GIẢN VD NHƯ ĐỀN ĐỎ ĐI HAY DỪNG. CŨNG KHÔNG HIỂU TẠI SAO CÂU ĐÓ ĐÁNH SAI. NẾU BÁC TỰ TIN THÌ BỎ QUA 3 TR ĐI, CHẶT CHÉM QUÁ