Tập Lái
27/8/18
32
1
8
31
TPHCM
phaplynhadat.vn
Chào các Bác! Em học B2 mà giờ gần thi rồi, bên trung tâm báo ngoài tiền 8 triệu /khoá giờ phải đóng thêm 3 tr để bao đậu lú thuyết ( vẫn phải đi thi). Em thì chăm chỉ học lắm, nên e ko tính đóng tiền bao đậu, nhưng GV cứ ép phải đóng để đảm bảo đậu 100% (còn bảo e ko bao đậu thì ko thể thi dc). E nên lo nên hỏi các bác ngày xưa giống e ko. Có nên mua điểm lú thuyết ko a?
e học mất gần 15tr rồi mà chưa có gì để thi cả !

Hạng D
17/12/17
1.218
30.208
113
Chào các Bác! Em học B2 mà giờ gần thi rồi, bên trung tâm báo ngoài tiền 8 triệu /khoá giờ phải đóng thêm 3 tr để bao đậu lú thuyết ( vẫn phải đi thi). Em thì chăm chỉ học lắm, nên e ko tính đóng tiền bao đậu, nhưng GV cứ ép phải đóng để đảm bảo đậu 100% (còn bảo e ko bao đậu thì ko thể thi dc). E nên lo nên hỏi các bác ngày xưa giống e ko. Có nên mua điểm lú thuyết ko a?
e học mất gần 15tr rồi mà chưa có gì để thi cả !
Học gì mà 15tr lận bác?? 8,9tr là đúng giá. Lý thuyết bác học kỹ thì cứ thi thôi. Thầy nào nói không được thì kệ thầy!! Lý thuyết 3tr cũng đắt nữa!! Hồi xưa em có... 2tr à!! Hehe em trốn đây!

• Like
Reactions: Jomsviking
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Bao lý thuyết tầm 1.5tr thôi. Mà đã đi học thì bao làm gì

Hạng B2
17/8/18
173
235
43
HCM
1: Nếu xác định bao lý thuyết thì làm ngay lúc bắt đầu dky học. Đến giờ còn lăn tăn thì bác hơi bị lung lay tinh thần rồi.
2: Học phí bao nhiêu thì tùy trường tùy thầy tùy học viên , em không bàn. Nhưng bác nên xem giá trung bình do những người đi trước báo lại. Đừng phát sinh những khoảng không đâu.
3: Dù bao đậu lý thuyết - do yếu tố khách quan - nhưng bác phải tự luyện lý thuyết ở nhà cho tốt, không thì ăn biên bản cũng vậy ah.

Tập Lái
14/8/16
36
14
13
46
Học cho tử tế bác ạ, bao lý thuyết sau này đóng ngu phí còn hơn rất nhiều lần tiền bao lý thuyết hehe
Không chịu học lý thuyết, không hiểu luật sau này lái xe gặp XXX thì rung, không biết mình đi có sai luật không. Chụi khó bỏ thời gian luyện lý thuyết vào sẽ pass thôi.

• Like
Reactions: tolovitxp
Hạng B2
8/6/17
140
49
28
38
Lý thuyết rất đơn giản, nên tự học để sau này chạy xe còn nắm được luật.

Hạng B2
7/9/17
222
860
113
Học Lý thuyết chỉ cần bỏ ra khoảng 7 đến 10 làm việc nghiêm túc là nắm được toàn bộ 450 câu hỏi và phương án trả lời. Nên học để hiểu ý nghĩa của từng câu hỏi, từng tình hướng, đừng nên học một cách máy móc để đối phó. Bởi những kiến thức này sẽ giúp ích rất nhiều khi lái xe ngoài đường.

• Like
Reactions: Golddad
Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Lý thuyết thì chịu khó học cần gì phải bao. Học là học cho mình.
Hồi trước em đi thi, thấy học viên kia có giám thị cứ đứng kế bên đọc đáp án cho click, em nghĩ đó là 1 hình thức "bao lý thuyết"

• Like
Reactions: tolovitxp