Tập Lái
1/6/18
24
3
4
31
mình pm rồi nhé, bác kiểm tra đi, có gì thắc mắc nữa cứ hỏi mình
Đậu rồi, cảm ơn anh @Khôi.Bùi nhiều vì đã nhiệt tình giúp đỡ em

Học :

+Lý thuyết : cô dạy, dễ hiểu, đóng gói thi sớm được học 2 khóa lý thuyết mà em chỉ học 1 khóa là thấy đủ rồi.

+Đường trường : Lúc đầu học thầy Đ, dạy thì ít la thì nhiều, em học không vô, kiên nhẫn được 4 buổi. Nhờ anh @Khôi.Bùi chỉ điểm cho thầy H, thầy dạy ổn hơn hẳn, xe Vios cũng đời mới hơn, và em theo thầy H hết cả 4 buổi còn lại.

+Sa Hình : em học trên youtube là chính, còn mấy thầy dạy sa hình thì thôi quên đi, chỉ nhiệt tình dạy cho nữ thôi, dạy còn hời hợt hơn cả thầy đường trường. Cảm giác các thầy sa hình không được trơn cho lắm, cần phải được học viên bôi cho. Do sân cũng xa văn phòng Hoàng Gia nên các thầy cũng không ngại ngùng gì cả.

Thi :

+Lý thuyết : em cố học để hiểu chứ không học mẹo, sát ngày thi em bật app lên ôn cả ngày. Kết quả : 30/30

+Sa Hình : chọn đúng con xe lúc tập, hình như đã bị chỉnh côn, nó bắt côn nhanh hơn hẳn làm em bị rối, văng mất 10 điểm ngay ở dốc cầu, sốc lại tinh thần và tìm cách quen côn càng nhanh càng tốt, và cứ như thế chỉ mất thêm 5 điểm nữa ở bài ghép ngang bị cán vạch. Cố gắng lùi về đến khi nó kêu cái "tun" phát em mừng hết lớn, đánh lái đè xi nhan phải phóng về vạch kết thúc lĩnh thưởng thôi. Kết quả : 85/100

+Đường trường : thật sự chả có gì để nói, thí sinh vui, thầy vui, cả xe cùng vui, hehe
hi bác, bác có thể cho em thông tin thầy H được không ạ

Tập Lái
26/4/19
5
3
6
30
mình cũng mới thi HG 7/12, đến bài ghép ngang thì máy báo mình cán vạch 2 lần liên tục, cũng không hiểu vì sao, 90/100, đang chờ lấy bằng

• Like
Reactions: mandsy2001
Tập Lái
20/6/18
6
4
3
43
Các bạn cần hỏi gì thêm cứ inbox hoặc reply ở đây, mình sẽ tận tình trả lời để ai cũng vượt qua bước đầu tiên trên đường thay đổi từ xe máy sang ô tô.
Dear anh. Em có nhắn tin để tìm hiểu về khóa học và thầy H. Anh hồi âm giúp em với ạ.

Hạng B2
8/9/15
275
249
48
43
bạn nào giới thiệu thầy tốt bên Hoàng gia dùm mình , mình thi rớt mấy chỗ khác 2 lần rồi ..help help ...