Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Bác đang chạy bán tải gầm cao, giờ qua sedan S class chắc chắn cảm giác sẽ khác ngay. :D

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Khuyên thật nên mua E . Đi S tự lái khổ phết đấy vì tìm chỗ độ và xoay trở khó, bác chủ được cái lợi thế đã tung hoành ranger thì sure là ko sợ độ dài của S nhưng đỗ con xe gấp 5 lần con wilktrak thì ko thể vứt lung tung được. Nếu phải đi giao dịch, đi làm nhiều thì riêng khoản trông xe đã hại nạo cực kỳ roài :D

Hạng B2
2/7/16
156
109
43
38
TP.HCM
Bác đang chạy bán tải gầm cao, giờ qua sedan S class chắc chắn cảm giác sẽ khác ngay. :D
Em cũng đang suy nghĩ k biết nếu qua sedan thì sẽ ra sao, nhưng chắc tầm nhìn thấp lại ngay, đi Ranger tầm nhìn bao quát tận nóc 2, 3 xe trước (sedan, CUV). Qua sedan chắc chỉ còn ngó đc mỗi cái “bàn toạ” xe trước :D nhưng bù lại là mẹc S rộng, phải nói là rộng thênh thang so với con Ranger nên cũng cân bằng lại, với lại nội thất của Mẹc đặc trưng lắm, em cảm giác nó như cái quán Bar/phòng trà vậy, nhất là về đêm cộng thêm tí nhạc :D

Hạng B2
2/7/16
156
109
43
38
TP.HCM
Khuyên thật nên mua E . Đi S tự lái khổ phết đấy vì tìm chỗ độ và xoay trở khó, bác chủ được cái lợi thế đã tung hoành ranger thì sure là ko sợ độ dài của S nhưng đỗ con xe gấp 5 lần con wilktrak thì ko thể vứt lung tung được. Nếu phải đi giao dịch, đi làm nhiều thì riêng khoản trông xe đã hại nạo cực kỳ roài :D
Thks bác đã góp ý. Em mua xe chủ yếu chạy đường trường, đi du lịch, đi tỉnh thăm bà con, chứ ít chạy trong phố với cả em làm công ăn lương nên cũng chả có đối tác nào cả :D. Trong phố đi xe máy vẫn là tiện nhất, chắc là do đoạn đường em đi làm kẹt kinh khủng quá nên em mới có suy nghĩ như v:D nếu có bát phố thì cũng sau 9h đêm vì khi đó em mới thật sự rảnh mà khi ấy thì đường trống rồi ạ.

• Like
Reactions: Rừng Na Uy
Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Thời buổi bây giờ mà còn đi quan tâm cái chuyện tào lao đó. Ở Pmh, quận 2, quận 1 ..... bác có lái con bentley thì cũng chẳng ai thèm nhìn. Chẳng ai rảnh mà xem bác là chủ hay tài xế.

Hạng D
16/11/15
1.199
1.110
113
34
Thích thì nhích thôi bác, mình mua xe để mình xài chứ có phải để người khác xài đâu :D.
Mà bác có thể cân nhắc thêm con 730Li, tự cầm lái phê lòi.
Panamera thì giá hơi cao, lại phải đập thêm cỡ 1 tỷ tiền option mới đúng chất :D

• Like
Reactions: Bảy Thành
Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
Bác chủ lên Merc Truong Chinh thử lái và ngồi sau, e rất hài lòng bên đó, tránh xa hàng xanh nhé, e bị 2 lần te tua :-(

• Like
Reactions: Bảy Thành