Tập Lái
14/12/16
13
22
3
36
Vì cái nội thất của Out mà em lăn tăn hoài chưa chốt nè! :(
Cứ mỗi làn sang show room định chốt, leo lên ngồi nhìn 1 tí là lại bỏ về :(

Chắc quay xe sang CRV quá! CRV thì chênh gần 200tr và bị vụ ồn! :(
Mà bản mới 2 con này chắc phải 2 năm nữa mới về và ổn định về sản phẩm và giá cả!
mua về thay cái vô lăng PS với cái cần số nhìn cũng đỡ lắm bác

Hạng C
31/5/07
879
6.825
93
Vì cái nội thất của Out mà em lăn tăn hoài chưa chốt nè! :(
Cứ mỗi làn sang show room định chốt, leo lên ngồi nhìn 1 tí là lại bỏ về :(

Chắc quay xe sang CRV quá! CRV thì chênh gần 200tr và bị vụ ồn! :(
Mà bản mới 2 con này chắc phải 2 năm nữa mới về và ổn định về sản phẩm và giá cả!
vụ ồn thì các con kia cũng y vậy thôi.
Anh chủ chịu khó đi ra Showroom, đóng cánh của CRV sẽ thấy nó khác vs mấy con kia.
Mà h có Kia Sportage rồi đó, A nghiên cứu thêm con đó xem sao

Giữa Cross V và CX5 thì tôi chọn CX5, bạn và bà cả nên đi thử trước khi quyết định.

CRV thì chuẩn rồi, bản hiện tại có thể không đẹp bằng form mới 2023 nhưng cũng không xấu, tài chính ổn thì cứ quyết. Mua bây giờ giá mềm, chứ chờ bản mới vừa lâu vừa tốn lạc.
Chính xác.. Cà rốt là hạng B cho dù ++++ cũng khó mà bằng với mấy con hạng C

• Like
Reactions: DucTung1909
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Anh chủ chịu khó đi ra Showroom, đóng cánh của CRV sẽ thấy nó khác vs mấy con kia.

Thời điểm này có nên mua Honda CRV không các bác vì đã cuối vòng đời, hay mua Toyota Cross V?

gầm cao cở nhỏ, hehe, không có chung mâm với CX-5 được.
À mà phải hỏi chủ thớt là mua xe thật hay là mua xe ảo để PR cho Cross vậy?

Attachments

Tập Lái
17/7/22
12
8
3
38
View attachment 2750428
gầm cao cở nhỏ, hehe, không có chung mâm với CX-5 được.
À mà phải hỏi chủ thớt là mua xe thật hay là mua xe ảo để PR cho Cross vậy?
Mua thật bác ơi, bản thân e cũng thấy Cross giá hơi cao cho kích thước và trang bị như vậy, nhưng mà vợ lại có vẻ ưng, mà e cũng kg hiểu sao biết nó đắt mà nhiều người mua vậy chứ.

Tập Lái
17/7/22
12
8
3
38

Tầm giá sportage thì lại lấy CRV khỏi lăn tăn bác ạ , vì cũng kg lệch mấy, đấy là ý kiến cá nhân của e.

• Like
Reactions: cohvn
Hạng D
24/2/20
4.489
7.417
113
37
Mua thật bác ơi, bản thân e cũng thấy Cross giá hơi cao cho kích thước và trang bị như vậy, nhưng mà vợ lại có vẻ ưng, mà e cũng kg hiểu sao biết nó đắt mà nhiều người mua vậy chứ.
Nếu bác muốn mua xe thật thì em chỉ nói 1 câu thế này : cross ko thể bằng cx5 được, cross được mua nhiều vì cái logo và mác nhập Thái, còn công nghệ, khung gầm, động cơ, hộp số thì thua toàn tập trước cx5. Đây là cảm nhận của em sau khi đã lái cả cx5 và cross (hiện em đang chạy cx8). Còn tucson hay sportage em ko khuyên bác mua vì giá quá cao kèm lạc thì em ko khuyên ai đi mua mấy con xe Hàn này cả.

• Like
Reactions: DucTung1909