Hạng C
26/9/12
504
641
93
Chơi đại nguyên 1 đêm luôn bác. Bạn bè của em ở Củ Chi nhiều lắm. Tối em dắt bác đi lang thang. . . . bảo đảm tiêu chí vui chơi trong tài khoản cá nhân:3dcuoi:
Cái này là bác nói à nha, em hổng có ép à, đến đó mà kg có như bác nói thì bác biết tay em, khe khe

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Sáng nay lọt tọt chạy lên Củ Mì "giành" chổ!
Thời điểm nhìn lại đánh giá và vững bước tiến lên!!!

Work một hồi thì tình hình là dzầy:
Các bác vô Củ Mì thì đậu xe bên trái, toàn bộ dãy này là của mình.

Dãy nhà bên phải là chổ đặt tiệc, bàn sẽ được xếp dài ở giữa.

Từ đây mà 8 về "nó" thì cũng tạm gần gần! :D

...

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Sáng nay lọt tọt chạy lên Củ Mì "giành" chổ!
Bác lên chương trình chính thức luôn đi bác, trang 1 em mới thấy bác post chương trình tạm thời thui à.
@Bác xe dầu: thứ 7 em lên rùi nè, bác có dẫn em đi chổ nào đảm bảo tiêu chí vui chơi trong tài khoản cá nhân hôn :3dcuoi:

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Bác lên chương trình chính thức luôn đi bác, trang 1 em mới thấy bác post chương trình tạm thời thui à.
@Bác xe dầu: thứ 7 em lên rùi nè, bác có dẫn em đi chổ nào đảm bảo tiêu chí vui chơi trong tài khoản cá nhân hôn :3dcuoi:
Xedầu bị hù đày qua HK, hoảng wá trốn mất tiêu! :D

Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Hình như ở đây có hồ bơi phải không bác? lâu quá quên mất tiêu rồi. Nếu có bác nào dẫn F1 nhớ mang đồ bơi.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Em biết bác đem xe lên SG để sửa nên chắc cũng ko có nhiều thời gian đâu (theo sát thợ nhé). Chiều thứ 7 nếu về kịp, sẽ tập họp AE (chỗ bác sửa xe) để làm nháp trước 1 ngày.

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
sao yên ăng quá. Cả ngày hôm nay không ai post gì cả. Chắc để giành ngày mai hỉ?