Hạng F
10/3/07
5.056
8.652
113
Thủ Đức - TP.HCM
Xin lỗi các Bác một lần nữa vì hôm nay em phải về sớm, chỉ mới uống được 1 lon. Bà già em ở bển về chơi, hôm nay là bữa cơm gia đình trước khi bả về lại bển nên em phải tất tả chạy về.

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Xin lỗi các Bác một lần nữa vì hôm nay em phải về sớm, chỉ mới uống được 1 lon. Bà già em ở bển về chơi, hôm nay là bữa cơm gia đình trước khi bả về lại bển nên em phải tất tả chạy về.
Dù sao cũng đở hơn cha xe dầu bác ơi, hù em cho đã cuối cùng trốn mất tiêu, điện thoại kg bắt máy luôn mới ghê chứ :3dandap:. Đề nghị mấy anh em ở SG bắt cha xe dầu phải đãi một chầu, phạt cái tội làm anh hùng Núp.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.652
113
Thủ Đức - TP.HCM
Dù sao cũng đở hơn cha xe dầu bác ơi, hù em cho đã cuối cùng trốn mất tiêu, điện thoại kg bắt máy luôn mới ghê chứ :3dandap:. Đề nghị mấy anh em ở SG bắt cha xe dầu phải đãi một chầu, phạt cái tội làm anh hùng Núp.

Ồ vậy là ổng không đến. Chắc đi lộn xe bus xuống Tây Ninh luôn rồi.
Mà mình cũng cần xác minh lại xem Previa thần thánh của ổng hiện nay có còn chạy được không.

• Like
Reactions: Tam Bình and nai
nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.871
113
Xedaumalai: Thùng previa thần thánh RỖNG nên KÊU TO.
Hí hí

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Ban Hành quyết định số 2 của BCH Hội Previa Club Tháng 10 năm 2014

Hôm nay 13/10/2014 quyết định phong danh hiệu ANH HÙNG “ NÚP “ cho đồng chí Xedaumalai vì đã lập nhiều chiến công Núp , bắn tỉa đã làm cho vác Bác ở vùng xa kinh hoàng hoảng loạn

Quyết định này sẽ gởi đến đồng chí ( phần thưởng là 5 lít rịu Xuân Thành - Trà Vinh )

Tân HT Previa Club Tamtany ( dậy chưa nổi )
Trưởng Ban Tổ Chức Sự Kiện : SJW ( bận đi khám bệnh )
Trợ lý Trưởng Ban Tổ Chức Sự Kiện : DŨNG BS – KÍ THAY

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Hợp lý nè! Nhưng đãi ở Trà Vinh để bác chứng giám em mới chịu:3dcuoi:

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Ban Hành quyết định số 2 của BCH Hội Previa Club Tháng 10 năm 2014

Hôm nay 13/10/2014 quyết định phong danh hiệu ANH HÙNG “ NÚP “ cho đồng chí Xedaumalai vì đã lập nhiều chiến công Núp , bắn tỉa đã làm cho vác Bác ở vùng xa kinh hoàng hoảng loạn

Quyết định này sẽ gởi đến đồng chí ( phần thưởng là 5 lít rịu Xuân Thành - Trà Vinh )

Tân HT Previa Club Tamtany ( dậy chưa nổi )
Trưởng Ban Tổ Chức Sự Kiện : SJW ( bận đi khám bệnh )
Trợ lý Trưởng Ban Tổ Chức Sự Kiện : DŨNG BS – KÍ THAY
Chiều tối hôm qua em có gửi bản tường trình cho bác rùi muh . . . nhưng em thấy danh hiệu này cũng hợp lý!:3dcuoi:

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Hợp lý nè! Nhưng đãi ở Trà Vinh để bác chứng giám em mới chịu:3dcuoi:
Hôm qua đi off với hội em nghe giang hồ đồn đại rằng bác xe dầu chỉ rượt người ta thôi, nhưng bị rượt lại thì chạy mất dép (bằng chứng là hôm qua bác dí em, ai dè em dí lại bác chạy mất dép :3dcuoi:). Các Bác xuống TV đi, em bảo đảm với các bác là kg tới bến kg ăn tiền, he he