Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Hôm qua đi off với hội em nghe giang hồ đồn đại rằng bác xe dầu chỉ rượt người ta thôi, nhưng bị rượt lại thì chạy mất dép (bằng chứng là hôm qua bác dí em, ai dè em dí lại bác chạy mất dép :3dcuoi:). Các Bác xuống TV đi, em bảo đảm với các bác là kg tới bến kg ăn tiền, he he
Tối qua có đi Tiệc với bác Tamtany, em mới thấy mình may mắn khi ko đụng độ với bác (nghe bác Tâm tường thuật):3dcuoi:

Theo bản tin thời sự thì mọi người chia tay lúc 4pm (nghe là thấy kinh hoàng rồi). Giá mà tối qua bác chứng kiến cảnh bác Tâm ngồi thu mềnh như mèo mắc mưa, nhìn thấy thương lắm! Miệng thì luôn nói "Ông uống đi, ông uống đi . . . tui uống 1 lon nước ngọt là được gồi" :3dcuoi:

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Tối qua có đi Tiệc với bác Tamtany, em mới thấy mình may mắn khi ko đụng độ với bác (nghe bác Tâm tường thuật):3dcuoi:

Theo bản tin thời sự thì mọi người chia tay lúc 4pm (nghe là thấy kinh hoàng rồi). Giá mà tối qua bác chứng kiến cảnh bác Tâm ngồi thu mềnh như mèo mắc mưa, nhìn thấy thương lắm! Miệng thì luôn nói "Ông uống đi, ông uống đi . . . tui uống 1 lon nước ngọt là được gồi" :3dcuoi:
Xạo ke cha! :D
Có điều cái can 20L của bác adsltvh đủ chứng tỏ Trà Dzinh ra sao rồi!

Hạng C
26/9/12
504
641
93

Kha kha kha, bác mà thấy em trước khi nhập tiệc còn phải thở oxy. Sau khi nhập tiệc em phải uống 1 lon coca sau đó mới nhậu nổi, thì bác sẽ thấy mình may mắn bội phần :3dcuoi:. Mà nói gì thì nói, xuống TV hôn bác xe dầu

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.871
113
2 bác adsltvh và bác xedaumalai hôn nhau ở đâu cũng được mà?

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
2 bác adsltvh và bác xedaumalai hôn nhau ở đâu cũng được mà?
Để khi nào off mặn Bác cử em ra tính sổ bác xedau nghe bác Nai?
Hôm qua tưởng uổng đi lộn đường lên Tây Ninh nên e về phải lên bến xe Long Hoa, Gò Gầu tìm quá trời

• Like
Reactions: nai
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Để khi nào off mặn Bác cử em ra tính sổ bác xedau nghe bác Nai?
Hôm qua tưởng uổng đi lộn đường lên Tây Ninh nên e về phải lên bến xe Long Hoa, Gò Gầu tìm quá trời

Bác lại làm em xúc động nữa gồi. Để hôm nào bác Hậu lên Xì Gòn sửa xe, em tranh thủ kéo anh í lên CC cho bác xử nhóe!

Vài nét về Mr Hậu:
Hiện cư ngụ tại Tân An. Đã có gia đình và rất ham dzui, có thái độ chuẩn mực cho dù . . . uống quá chén.
Nét nổi bật:
Thik nhảy điệu lâm-thôn khi xỉn.:3dcuoi:

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Kha kha kha, bác mà thấy em trước khi nhập tiệc còn phải thở oxy. Sau khi nhập tiệc em phải uống 1 lon coca sau đó mới nhậu nổi, thì bác sẽ thấy mình may mắn bội phần :3dcuoi:. Mà nói gì thì nói, xuống TV hôn bác xe dầu
Dư âm hôm qua chưa tan. Nên để vài hôm nữa có dịp em sẽ rủ rê mọi người đi Tà Dzinh tìm Bông bưởi trắng nhậu cho dzui. Chứ nếu đi 1 mềnh . . . bác thuốc em chít rồi sao?:3dcuoi: