Hạng C
26/9/12
504
641
93
Dư âm hôm qua chưa tan. Nên để vài hôm nữa có dịp em sẽ rủ rê mọi người đi Tà Dzinh tìm Bông bưởi trắng nhậu cho dzui. Chứ nếu đi 1 mềnh . . . bác thuốc em chít rồi sao?:3dcuoi:
Em kg có thuốc bác đâu, em tìm một Bông bưởi trắng thuốc bác đủ chít rồi :3dcuoi:, mà có xuống thì cuối tuần nhé Bác, ngày thường em phải đi làm, kg tới bến đc.

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Bác lại làm em xúc động nữa gồi. Để hôm nào bác Hậu lên Xì Gòn sửa xe, em tranh thủ kéo anh í lên CC cho bác xử nhóe!

Vài nét về Mr Hậu:
Hiện cư ngụ tại Tân An. Đã có gia đình và rất ham dzui, có thái độ chuẩn mực cho dù . . . uống quá chén.
Nét nổi bật:
Thik nhảy điệu lâm-thôn khi xỉn.:3dcuoi:
Bác Huy khỏi cần PR em, em với Bác Tam Bình là bạn, cùng xuất thân là GV ( dù em đã mất dạy ) :) . cùng nghề nghiệp luôn : Nội Trợ. :3dcuoi:

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Em kg có thuốc bác đâu, em tìm một Bông bưởi trắng thuốc bác đủ chít rồi :3dcuoi:, mà có xuống thì cuối tuần nhé Bác, ngày thường em phải đi làm, kg tới bến đc.
Nghe háo hức quớ đi! Nhưng bông bưởi chỉ cần trắng 98% thôi nhé bác. Trắng 100% em ko thik lắm:3dcuoi:

Hạng C
26/9/12
504
641
93
Nghe háo hức quớ đi! Nhưng bông bưởi chỉ cần trắng 98% thôi nhé bác. Trắng 100% em ko thik lắm:3dcuoi:
Vậy em ráng kiếm Bông bưởi nào đạt 98% trắng như bác yêu cầu nhé, còn 2% đen là răng đen phải hông bác :3dcuoigif:

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Lần lượt lấp đầy, chơi hết cái sân của người ta!!! :D
Ddtuyen + Sinminsu + Tam Bình (từ trái qua)
Thời điểm nhìn lại đánh giá và vững bước tiến lên!!!

Bác Tấn + Sjw + Tamtany + Adsltvh (từ trái qua)

Tphuc + Nguyensg (từ trái qua)

Thanh Q9 (rìa phải)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Previa1996
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Dân xe gặp nhau chỉ có 8 về nó thôi!
Xe đoạt giải rẻ... nhì Hội thuộc về bác Adsltvh! :D
(Từ trái qua: Tam Bình, Sinminsu, Ddtuyen, Adsltvh trong đó Sinminsu đang hơn hớn vì mới được bầu xe độ đẹp nhất... qua cả Boss!!!)

Attachments

Chỉnh sửa cuối: