Hạng B1
30/6/15
61
8
8
33
Chả là em cũng mới chạy grap được mấy bữa mà thấy dạo này ít khách không giống như ngày xưa cái hồi mà mới có grap với uber. Giờ ngồi cả ngày được 3-4 cuốc, mà toàn cuốc ngắn nên thời gian chờ rất là dài, thời gian đó cũng không làm gì được lên rất ngứa chân ngứa tay, mong cao kiến từ các cụ

Hạng D
9/7/12
2.266
5.471
113
ngứa tay hả, xóc dĩa, phỏm, tiến lên đều tăng thu nhập kkk

Tập Lái
30/6/15
44
4
8
33
Chả là em cũng mới chạy grap được mấy bữa mà thấy dạo này ít khách không giống như ngày xưa cái hồi mà mới có grap với uber. Giờ ngồi cả ngày được 3-4 cuốc, mà toàn cuốc ngắn nên thời gian chờ rất là dài, thời gian đó cũng không làm gì được lên rất ngứa chân ngứa tay, mong cao kiến từ các cụ
Bác tải game bài vinplay về chơi cùng em đê, giết thời gian oke lắm, mà thingr thoảng còn đỡ tiền thuốc nước

Hạng B1
9/7/15
52
3
8
32
Cánh lái xe sợ nhất là chờ dài cổ ra mấy ông khách éo chịu về :)))

Tập Lái
22/9/15
46
4
8
29
[xtable=border:1|cellpadding:0|cellspacing:0]
{colgroup}
{col=145x@}{/col}
{/colgroup}
{tbody}
{tr}
{td}bác nikname trong vinplay là gì
Bác tải game bài vinplay về chơi cùng em đê, giết thời gian oke lắm, mà thingr thoảng còn đỡ tiền thuốc nước
{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]

Hạng C
9/4/06
576
356
63
48
Quận 2
1. nghe nhạc (ĐT)
2. chơi game (ĐT)
3. tám với tài xế khác
4. cafe ngắm cảnh
5. lau chùi xe
6. chạy vô nhà người quen gần đó (nếu có)

• Like
Reactions: namdz
Hạng B1
30/6/15
61
8
8
33
1. nghe nhạc (ĐT)
2. chơi game (ĐT)
3. tám với tài xế khác
4. cafe ngắm cảnh
5. lau chùi xe
6. chạy vô nhà người quen gần đó (nếu có)
Mấy ổng tài khác toàn ngủ lăn ngủ lóc, còn cafe thì nhiều khi tạt vào quán trà đá mà em còn ngủ gà ngủ gật, mà lại tốn tiền hơn.

Hạng B1
30/6/15
61
8
8
33
Bác tải game bài vinplay về chơi cùng em đê, giết thời gian oke lắm, mà thing thoảng còn đỡ tiền thuốc nước
Game gì đấy bác? Sao lại có được cả tiền nữa cơ á ?

Tập Lái
30/6/15
44
4
8
33
Game gì đấy bác? Sao lại có được cả tiền nữa cơ á ?
Em cũng mới biết vụ này, ở bên of. Cái game này là của vinplay tên là tài xỉu. Chơi như thật luôn nhé, phiêu lắm cụ ạ :))