Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Về cơ chơ ADMIN chỉ có thể reset mật khẩu mới chứ không biết mật khẩu từng thành viên, do các thành viên dùng mật khẩu "123456' nên hệ thống nó dò ra theo từng nick và qua kiểm tra các nick trên đăng nhập với mật khẩu 123456 thì vào được.
Admin kỹ lưỡng quá dò ra rồi còn test lại cái mới dám chắc có bao nhiêu tviên sài pass kiểu đó.... dò chắc vài phút và test cũng vậy nếu test bằng code chứ mà test thủ công chắc đuối (cũng khó làm vậy)... theo e nếu dò theo hash+salt thì e nghĩ chỉ cần test mẫu chừng chục account là đủ sau đó cứ dựa vào đó mà query những thành viên tương tự nhanh lắm... test hết vừa hao tài nguyên vừa tốn thời gian lắm.... những nick sài pass đơn giản nếu bác admin ngại chủ động tự tay reset có thể mass mail cho riêng những thành viên ấy hoặc dùng login 2 lớp password kết hợp câu hỏi bảo mật... he he hơi dài dòng nhưng đại ý của e là thế.... :D :D :D (ngu kiến của thanh niên đã từng optimize server và restore trang otofun.net, hdvietnam.com...)

• Like
Reactions: Bluetooth847
Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Cũng dính luôn vụ tỏi, tưởng OS và OSER đang có phong trào ăn tỏi giải độc formon nên đặt mẹ nó 10 kg rồi.
:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Thông báo mà không có tâm gì hết, upload list thành viên lên để người ta biết mà đổi password
Em mới là người có tâm nè: tài khoản os, fb, e mail, tk ngân hàng, vna, vân vân là quan trọng lắm, hiện nay nhiều bác k biết bảo vệ nên k an toàn. Vậy mong các bác vui lòng gửi hết cho em, em có tâm lắm em sẽ giữ cho, khi nào quên gọi hay nt cho em, em sẽ gửi lại nguyên xi. Em nhắc lại, em rất là có tâm, các bác cứ tin tưởng em. Kkkk

Hạng D
28/5/09
1.001
1.567
113
Mình không dùng pass đó mà cũng bị quảng cáo tỏi. Tí nữa là chửi nhầm anh bán tỏi trên này hic.

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Em kgông bao giờ sd pass quá dễ nhớ cho đăng nhập mọi diễn đàn. Chỉ sử dụng 123456 cho pás ngân hàng thôi à. :)

Tập Lái
4/11/16
9
0
1
37
1500 nick, vãi, làm gì cũng làm ơn type cái pass nào kin kín xíu =))))