Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Em không biết tại sao admin có quyền biết được mật khẩu ta, đổi mật khẩu thì ok nhưng biết được mật khẩu thì hơi lạ
Dễ lắm ác ơi mấy cái mật khẩu đơn giản chỉ cần dò đối chiếu chuỗi mã hash là ra tuốt bác google search "hash descryption"...admin login vô database query vài dòng là ra kết quả, admin k chủ động ra tay đổi luôn mấy cái pass đó để ngăn ngừa mà ra thông báo chắc là có lý do riêng

• Like
Reactions: swear
Hạng C
5/5/16
617
979
93
Thông báo mà không có tâm gì hết, upload list thành viên lên để người ta biết mà đổi password
Pass thì cho biết rùi: 123456, có chìa khoá rùi.
Giờ bác kêu có tâm cho lun nick vậy khác nào cho địa chỉ nhà để mở cửa vô lun ah!
Bác hài.. em đến chịu với bác...
(bác có kiên nhẫn chờ, bác kia à có tâm nữa là thành "nhẫn tâm")

• Like
Reactions: Kevin10126
Tập Lái
6/10/16
8
1
3
33
Thủ Đức, TP.HCM
Không biết nick Hoai Thuong của bác chủ nào. Có bị chiếm quyền hay không hay là cho bạn bè mượn, hôm qua nick này quảng cáo mình Tỏi cô đơn Lý Sơn nói là nick mượn không phải chính chủ. Nếu không phải bạn bè thì bác chủ đổi pass gấp nhé :3dcuoigif::3dcuoigif:

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Em không biết tại sao admin có quyền biết được mật khẩu ta, đổi mật khẩu thì ok nhưng biết được mật khẩu thì hơi lạ

Về cơ chơ ADMIN chỉ có thể reset mật khẩu mới chứ không biết mật khẩu từng thành viên, do các thành viên dùng mật khẩu "123456' nên hệ thống nó dò ra theo từng nick và qua kiểm tra các nick trên đăng nhập với mật khẩu 123456 thì vào được.

• Like
Reactions: Munchen and nonames
Tập Lái
25/4/16
30
24
8
49
Ông hàng tỏi spam tin nhắn bác ơi, nick isuzudmax (ko biết có phải bị hack hay ko nữa).

Tập Lái
12/10/09
44
38
18
Hóa ra các bác cũng được tiếp thị tỏi a, mà sao nhiều nick bán tỏi thế không biết :3duongbia: