Hạng B2
2/3/16
288
110
43
39
Đoạn cuối này căng à bác cựu HT . Không tìm được người kế nhiệm thì Admin tạm khóa box chi hội .... mà khóa rồi thì lấy gì để bỏ phiếu nữa ?

giờ lo tìm người cuối tháng sẽ có HT mới yên tâm

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
bác trà nóng quá bình tỉnh từ từ sẽ vô nề nếp hết
Bác phát biểu được đấy . Mất bình tĩnh , sẽ đưa đến sự mất khôn ngoan , lúc đó giải quyết công việc có thể sẽ mắc sai lầm . Bình tĩnh đi bác Tranguyen .

Hạng D
OK em cũng nghĩ như bác Trà nếu không có HT thì khóa cho rồi, còn thích thì lập ở đâu đó chơi để lọc bớt cái lũ chọt đó. Em thấy hội Captiva SG cũng lập trên Facebook chơi đều đều, chia sẻ đàng hoàn. Mục đích chính của hội là giao lưu và chơi chứ không phải vào đọc các comment không suy nghĩ của lũ chọt đó.
OK bye diễn đàn.

Hạng B2
14/1/14
304
317
63
55
Em đã toại nguyện... Giờ thì khoẻ rồi.
Em dẫn link chúc mừng các HT/ HP mới của các chi hội năm 2016.
GMFC nên bầu bán nhanh nhé.
https://www.otosaigon.com/threads/chuc-mung-chi-hoi-truong-chi-hoi-pho-os-2016.8719624/

Trích đoạn:
"........Các chi hội không có đề cử HT/HP cho năm 2016 như : AudiFC( AUDI), GMFC ( GM CHEVROLET), SFC (HYUNDAI), MazdaFC (MAZDA), TFC (TOYOTA) và XNL sẽ tạm khóa box chi hội sau ngày 2/4/2016.

BĐH OS".

Câu cuối của BĐH OS mà bác @Poorguy trích dân thể hiện tư duy và tầm nhìn hiện nay của OS, em không biết dùng từ gì để mô tả - nhưng cái tư duy này em cực kỳ ghét, không thể chấp nhận cái thứ tư duy và tầm nhìn như vậy. Chả trách tại sao mấy năm gần đây OS không được náo nhiệt và đông vui như xưa!
Còn các thành viên chúng ta chơi và gắn bó với nhau thì thiếu gì chỗ đâu, đâu phải phụ thuộc vào OS. Diễn đàn OS vui vẻ thì ta chơi, còn OS đối xử bố láo với thành viên thì bye bye luôn.

Họ khóa box thì bản thân họ sẽ mất quyền lợi. Em đợi xem BĐH có dám khoá box chi hội như đã tuyên bố không.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
8/7/14
482
503
93
45
Câu cuối của BĐH OS mà bác @Poorguy trích dân thể hiện tư duy và tầm nhìn hiện nay của OS, em không biết dùng từ gì để mô tả - nhưng cái tư duy này em cực kỳ ghét, không thể chấp nhận cái thứ tư duy và tầm nhìn như vậy. Chả trách tại sao mấy năm gần đây OS không được náo nhiệt và đông vui như xưa!
Còn các thành viên chúng ta chơi và gắn bó với nhau thì thiếu gì chỗ đâu, đâu phải phụ thuộc vào OS. Diễn đàn OS vui vẻ thì ta chơi, còn OS đối xử bố láo với thành viên thì bye bye luôn.

Họ khóa box thì bản thân họ sẽ mất quyền lợi. Em đợi xem BĐH có dám khoá box chi hội như đã tuyên bố không.
Em hỏi ngu tí, khóa box thì ai có quyền lợi nhể?

• Like
Reactions: Cap.11
Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Khóa box là chỉ khóa box Chi hội thôi, chứ box GM Chevrolet OS vẫn phải để lại để kiếm tài trợ chứ...

Hạng C
2/9/11
699
254
63
buồn nhỉ :(
Chắc BQT cũng có "nỗi khổ" riêng các bác ạ ..đề nghị tăng lương cho chức danh HT/HP nhóe :D