Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Khách sẽ quay lại với 1 to chức chuyên nghiệp kìa, chứ như thế thì...hên xui nhé.:3duongbia:
Vậy tiếp tục chờ hả bác ? Chưa có bác nào đứng ra nhận trách nhiệm Hội trưởng GMFC vậy ? Chắc chờ khóa sổ luôn à ... lúc đó không biết đổi tên thành Hội gì nữa

Tập Lái
18/6/12
25
8
3
Không có việc gì khó, chỉ sợ lòng không bền! Bác Hồ đã dạy rồi mà bác!
Theo em thì mọi vấn đề đều có cách giải quyết mà, nhưng giải quyết theo kiểu khoá box thì em chào thua, chào thua cái tư duy kiểu đó trong thời đại hiện nay.
em ưng cử lên làm đội trưởng rồi bác cap . kkk cứ để e . Lương 5k US a e GM nhậu mệt kkk

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Quan điểm của em: Đã chơi thì nhiệt tình, cống hiến, hi sinh chút xíu. Có qua có lại.
Làm quan (dù ảo hay thật) thì cũng có trách nhiệm và support cái chổ mình chơi, nếu lòng dân không đặng thì xin rút. Chả trách ai.

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Ném gì anh ơi. Vui thì chơi, không vui giải tán. Đóng luôn cho khoẻ, cần ếu gì phân vân
Thì bác phải ném đá , rồi có em hứng , chọi qua chọi lại mới vui chứ bác . Mà chọi trúng cũng đừng có khóc nha , ăn chơi cóc sợ mưa rơi .. hehe . Đóng thì uổng công mấy bác HT , HP .. các thành viên tâm huyết của GMFC lắm bác ui .

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
em ưng cử lên làm đội trưởng rồi bác cap . kkk cứ để e . Lương 5k US a e GM nhậu mệt kkk
Mới thấy bác này tự ứng cử ... nhưng hình như ở đây không có hội đồng để xác nhận tư cách của bác .. he he .