Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Câu cuối của BĐH OS mà bác @Poorguy trích dân thể hiện tư duy và tầm nhìn hiện nay của OS, em không biết dùng từ gì để mô tả - nhưng cái tư duy này em cực kỳ ghét, không thể chấp nhận cái thứ tư duy và tầm nhìn như vậy. Chả trách tại sao mấy năm gần đây OS không được náo nhiệt và đông vui như xưa!
Còn các thành viên chúng ta chơi và gắn bó với nhau thì thiếu gì chỗ đâu, đâu phải phụ thuộc vào OS. Diễn đàn OS vui vẻ thì ta chơi, còn OS đối xử bố láo với thành viên thì bye bye luôn.

Họ khóa box thì bản thân họ sẽ mất quyền lợi. Em đợi xem BĐH có dám khoá box chi hội như đã tuyên bố không.
Em hiểu tâm tư của bác . Có lẽ OS cũng chịu một chút về tầm nhìn của VN hiện nay . Không xử lý được thì cấm . Mà cấm thì người ta tìm đường khác mà đi , cuối cùng thì sự cấm đó chẳng mang lại lợi ích cho ai cả , không lợi ích cho OS cũng như cũng bỏ mất một sân chơi cho GMFC .
Thôi trong lúc chờ khóa ... mắc gì mình im lặng chờ vậy mấy bác .. chơi cho đã đi .. he he .

• Like
Reactions: Cap.11
Hạng B2
14/1/14
304
317
63
55
Theo em thì khoá box chi hội sẽ không ai được lợi, thành viên không vào sinh hoạt được trên box GMFC thì số lượng view trên box GM đương nhiên cũng sẽ giảm theo rất nhiều.
Lẽ ra BĐH nên có cách để khuyến khích các chi hội tiếp tục hoạt động, đằng này lại tuyên bố 1 câu như vậy, cá nhân em đã ghét nay càng thêm ghét.
Thôi em đi ra, ghét nên vào đây xả vài câu.

• Like
Reactions: nguyenhuyhotel
Hạng B2
14/1/14
304
317
63
55
Đứng ở 1 góc độ khác - là thành viên của chi hội, tất nhiên là nếu các thành viên vẫn quyết tâm tạo dựng 1 sân chơi thoải mái trên OS thì em vẫn rất ủng hộ, em sẵn sàng tham gia các buổi thảo luận để phát triển tương lai của chi hội. Nếu vậy, em nghĩ các bác có thâm niên trong chi hội nên ngồi lại, kéo thêm các bác trẻ đang nhiều nhiệt huyết nữa, cafe hoặc nhậu bàn vài bữa là có kết quả thôi.

Hạng B2
14/1/14
304
317
63
55
buồn nhỉ :(
Chắc BQT cũng có "nỗi khổ" riêng các bác ạ ..đề nghị tăng lương cho chức danh HT/HP nhóe :D

Không có việc gì khó, chỉ sợ lòng không bền! Bác Hồ đã dạy rồi mà bác!
Theo em thì mọi vấn đề đều có cách giải quyết mà, nhưng giải quyết theo kiểu khoá box thì em chào thua, chào thua cái tư duy kiểu đó trong thời đại hiện nay.

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
Đứng ở 1 góc độ khác - là thành viên của chi hội, tất nhiên là nếu các thành viên vẫn quyết tâm tạo dựng 1 sân chơi thoải mái trên OS thì em vẫn rất ủng hộ, em sẵn sàng tham gia các buổi thảo luận để phát triển tương lai của chi hội. Nếu vậy, em nghĩ các bác có thâm niên trong chi hội nên ngồi lại, kéo thêm các bác trẻ đang nhiều nhiệt huyết nữa, cafe hoặc nhậu bàn vài bữa là có kết quả thôi.
Bác nói chí phải lun

• Like
Reactions: Cap.11
Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Mới thấy được là bác Poorguy từ chức là đúng.
1 tổ chức mà có 1 số Quản Trị củ chuối quá. K tìm hiểu nguyên nhân mà đã vội kết luận.
Em chào thua các bác.

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Em hiểu tâm tư của bác . Có lẽ OS cũng chịu một chút về tầm nhìn của VN hiện nay . Không xử lý được thì cấm . Mà cấm thì người ta tìm đường khác mà đi , cuối cùng thì sự cấm đó chẳng mang lại lợi ích cho ai cả , không lợi ích cho OS cũng như cũng bỏ mất một sân chơi cho GMFC .
Thôi trong lúc chờ khóa ... mắc gì mình im lặng chờ vậy mấy bác .. chơi cho đã đi .. he he .
Chưa chắc nhé bác, trong hội Aveo của em nhiều mem ít hoạt động trên os nhưng hoạt động trong chi hội khí thế lắm à nhoa

• Like
Reactions: Andy.vuquoctuan
Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Chưa chắc nhé bác, trong hội Aveo của em nhiều mem ít hoạt động trên os nhưng hoạt động trong chi hội khí thế lắm à nhoa
Ok bác ... miễn sao có sân là mình chơi từ sáng đến chiều được rồi . Sân OS như vậy là một cái cầu nối , từ đó mới sinh ra các quan hệ .... mở rộng ra thành các sân chơi mới . Lúc đó cái cầu lại chờ đón khách ... hi hi . Phải không bác?

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Khoá sớm cho bớt phiền , các anh đỡ mất thời gian gây hấn với nhau. Thời gian đó lo làm kinh tế , kiếm thêm ít lúa.

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Ok bác ... miễn sao có sân là mình chơi từ sáng đến chiều được rồi . Sân OS như vậy là một cái cầu nối , từ đó mới sinh ra các quan hệ .... mở rộng ra thành các sân chơi mới . Lúc đó cái cầu lại chờ đón khách ... hi hi . Phải không bác?
Khách sẽ quay lại với 1 to chức chuyên nghiệp kìa, chứ như thế thì...hên xui nhé.:3duongbia: