Tập Lái
28/10/15
5
2
3
34
các bác tư vấn gấp giúp em với em đang muốn thay volang M sport cũng chỉ vì lẫy chuyền số này, cơ mà e năn tăn quá vì volang tháo xe từ bãi đồng ngĩa với việc là xe đã tai nạn túi khí đã nổ. lên e năn tăn là họ có thay túi khí rồi thì cái volang đấy còn đủ an toàn ko các cụ nhỷ

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Ha ha, vì mod ghé vào sửa tí nội dung thành paddle shift, mà paddle shift chỉ là 1 đoạn viết trong bài này, em tính liệt kê những cái hay của BMW, và các bác khác có biết có thể bổ sung.
Đúng là paddle shift các xe khác cũng tương tự, nhưng ít ai dám thử xài nhiều chế độ, lâu lâu đua kéo tí cho vui!

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
các bác tư vấn gấp giúp em với em đang muốn thay volang M sport cũng chỉ vì lẫy chuyền số này, cơ mà e năn tăn quá vì volang tháo xe từ bãi đồng ngĩa với việc là xe đã tai nạn túi khí đã nổ. lên e năn tăn là họ có thay túi khí rồi thì cái volang đấy còn đủ an toàn ko các cụ nhỷ
Vậy mua vô lăng thôi, túi khí mua mới về, khỏi lăn tăn - Đùa chút cho vui chứ túi khí nổ rồi, gắn vào xe nó báo lỗi ngay. Còn ai mà lừa được quả này thì quả là thiên tài!
Mà tại sao lại mua bãi, em có vài lần hỏi giá phụ tùng bãi, báo còn mắc hơn mua trên web!

• Like
Reactions: baominh2015
Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Quá tuyệt vời, quá hữu ích. Công nhận các kỹ sư lập trình nhà Bim phải gọi là quá am hiểu, quá chu đáo.

Tập Lái
28/10/15
5
2
3
34
Vậy mua vô lăng thôi, túi khí mua mới về, khỏi lăn tăn - Đùa chút cho vui chứ túi khí nổ rồi, gắn vào xe nó báo lỗi ngay. Còn ai mà lừa được quả này thì quả là thiên tài!
Mà tại sao lại mua bãi, em có vài lần hỏi giá phụ tùng bãi, báo còn mắc hơn mua trên web!
ý e là giống như cái NBT e mới thay mấy bác long thịnh bảo là NBT này là hàng tháo xe 1 là xe tai nạn hoặc là hàng nhẩy lên em mới sợ là nếu mà volang tháo xe tai nạn thì là nổ túi khí rồi và nếu họ có fix lại cái volag đấy thì độ an toàn của nó có như lúc đầu ko ý hi
bác chi hội trưởng rành vde này giải thích cho e vs nhé e gà quá

Hạng B2
12/10/15
313
354
63
23:22 ròi sao topic đong thế nhỉ

Thành viên đang xem chủ đề này (Thành viên: 15, Khách: 88)

• Like
Reactions: tuyen.nissan1
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Bác này là thánh đây

Oh không, bác này thuộc loại am hiểu sâu đó bác Titanium, kiến thức và chơi xe cũng thuộc hàng khủng trên này.

Comment kg sao cả, vì đối với khá nhiều người em thấy còn chưa dùng đủ và hết chức năng, nên em viết - cái chăng chữ thông minh nó cũng âu là đúng. BMW nó thiết kế xe học hành vi người lái mà!
Những bác trải nghiệm nhiều xe có thể thấy là bình thường, em chỉ mong các bác chưa biết thì biết thêm thôi.