Hạng B1
9/11/07
63
0
0
42
TPHCM
Đến hãng tham khảo thêm thông tin cho chính xác các bác ạh. Như em này. Mất mát gì đâu.. Mà khỏi phải mất công làm thầy bói xem voi chi cho nhức đầu.

Hạng B1
28/5/08
50
0
0
38
tuyệt vời, em mê Audi lâu lắm rùi .. dù thế nào cũng sẽ cưới 1 em da trắng cho bằng đc.

Hạng B1
9/11/07
63
0
0
42
TPHCM
Rooney nói:
có màu cool grey k bác logan

Có chứ bác. Có hơn 12 màu sơn cho các bác lựa chọn mà. Các bác có cần thêm thông tin chi tiết gì cứ pm cho em, em sẽ guide các bác tận tình.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
Logan nói:
Đến hãng tham khảo thêm thông tin cho chính xác các bác ạh. Như em này. Mất mát gì đâu.. Mà khỏi phải mất công làm thầy bói xem voi chi cho nhức đầu.

^^ em cũng kết lắm và em đi ngó bên chỗ gần nơi em học rồi ^^, nhưng 1 bác trên OS báo em xe lướt cấu hình trung bình cũng hơn 70k o_O oé...

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
màu misano red là chuẩn ...:)
cấu hình chi tiết với giá cả dự đóan của A4 như thế nào , có thể mua thêm S line package không , em vào trang web audi VN mà chả thấy thông tin gi cả ,. Tháng 8 bán xe mà tháng 6 chưa có 1 chiến dịch tiếp thị , quảng cáo hay giới thiệu về sản phẩm mới , em chả biết mấy sếp của bác làm ăn kiểu gì nữa

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Có thể mới nhìn thấy lạ chứ em nghĩ con này nhan sắc cũng ngang tầm C class thôi . Ở loại A8 nhiều người cho nó khg sắc sảo cở LS460 hoac S class . Nhưng con mắt nó quả là độc . Bên Vnexpr có tin A6 cũng đã có mặt chính thức ở VN giá xấp xỉ 100k USD.
Sau khi Mer tung ra con C class nhằm vào thị trường bình dân hơn và thành công rực rỡ , BMW cũng bắt chước đưa ra con serie3 tầm 60-65k là cái giá có nhiểu cơ hội , chắc con A4 này cũng nhăm nhe phân khúc này đây .