Hạng C
2/3/09
782
16
18
35
Rooney nói:
nếu giá dưới 75k thì mer C230, lexus IS250, bmw 325i phải khốn đốn

carolw nói:
Kì này thằng C230, BMW 325 đi lun

chưa chắc đâu bác ợ ! đây chỉ mới là dự đoán thui ! còn thực tế ai hơn ai thì để mai mốt chứng minh đúng ko ạh ! ở trên thế giới như thế nào e ko biết chứ ở việt nam thì chưa chắc đâu bác ? vì audi là 1 hãng xe còn quá xa lạ với dân vn ta :) bác cứ thử ra đường hỏi mer, bmw, lexus là xe gì thì cũng còn có nhiều người biết chứ thử hỏi audi là xe gì xem có được bao nhiu ngừoi biết ạh ? :D :D :D cùng lắm e nghĩ độ cạnh tranh của nó ngang ngang mấy e kia là mừng rồi đấy ạh :)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
9/11/07
63
0
0
42
TPHCM
canadabuon nói:
màu misano red là chuẩn ...:)
cấu hình chi tiết với giá cả dự đóan của A4 như thế nào , có thể mua thêm S line package không , em vào trang web audi VN mà chả thấy thông tin gi cả ,. Tháng 8 bán xe mà tháng 6 chưa có 1 chiến dịch tiếp thị , quảng cáo hay giới thiệu về sản phẩm mới , em chả biết mấy sếp của bác làm ăn kiểu gì nữa

Cấu hình chi tiết thì ở đầu thớt em post rồi đấy bác. Giá cả dự đoán em cũng đưa luôn rồi mà, maximum cho xe option như vậy là $75K, giá thật có thể thấp hơn. Ngoài ra, bác có thể đặt thêm các trang thiết bị mà bác muốn, tất nhiên là sẽ có báo giá từng món từng package cho bác. Thân.

Hạng B1
9/11/07
63
0
0
42
TPHCM
nhockamikazu nói:
Rooney nói:
nếu giá dưới 75k thì mer C230, lexus IS250, bmw 325i phải khốn đốn

carolw nói:
Kì này thằng C230, BMW 325 đi lun

chưa chắc đâu bác ợ ! đây chỉ mới là dự đoán thui ! còn thực tế ai hơn ai thì để mai mốt chứng minh đúng ko ạh ! ở trên thế giới như thế nào e ko biết chứ ở việt nam thì chưa chắc đâu bác ? vì audi là 1 hãng xe còn quá xa lạ với dân vn ta :) bác cứ thử ra đường hỏi mer, bmw, lexus là xe gì thì cũng còn có nhiều người biết chứ thử hỏi audi là xe gì xem có được bao nhiu ngừoi biết ạh ? :D :D :D cùng lắm e nghĩ độ cạnh tranh của nó ngang ngang mấy e kia là mừng rồi đấy ạh :)

Em thì lại nghĩ khác. Nhu cầu cuộc sống và chất lượng cuộc sống của dân VN mình ngày càng được nâng cao. Người tiêu dùng sẽ đòi hỏi khắt khe hơn cho sản phẩm mà mình định mua, nên tất nhiên sẽ tham khảo thị trường rất kỹ lưỡng. Mặc dù AUDI vừa vào VN ko lâu nhưng phản hồi từ phía khách hàng là rất tốt chứ ko còn xa lạ đâu vì chất lượng và giá trị thương hiệu của AUDI đã được thế giới công nhận từ lâu. Theo em thì bên cạnh giá cả thì chất lượng và option trên xe cũng rất đáng để khách hàng cân nhắc lựa chọn. Vì ko bao giờ hàng chất lượng mà đi đôi với giá rẻ đâu các bác ạh..

Hạng B1
9/11/07
63
0
0
42
TPHCM
kanz_min nói:
Logan nói:
Đến hãng tham khảo thêm thông tin cho chính xác các bác ạh. Như em này. Mất mát gì đâu.. Mà khỏi phải mất công làm thầy bói xem voi chi cho nhức đầu.

^^ em cũng kết lắm và em đi ngó bên chỗ gần nơi em học rồi ^^, nhưng 1 bác trên OS báo em xe lướt cấu hình trung bình cũng hơn 70k o_O oé...

Hìhi, bác yên tâm đi, đã có thông tin của chính hãng em post đầu trang rồi đấy. Bác lo gì giá cao. Bác cứ tham khảo thông tin từ chính hãng thì sẽ chính xác nhất bác ạh. Thân.

Hạng B2
7/8/08
333
1
0
53
chính hạng chưa có thông tin gì bác ơi, cũng dự đoán thôi chứ chưa chắc chắn , em chỉ thấy A6 là chắc chắn rồi , hy vọng thông tin bác đưa ra là chuẩn , nghe hấp dẫn đấy

Hạng B1
9/11/07
63
0
0
42
TPHCM
Thông số kỹ thuật của A4 cũng tương đương với A6 vậy các bác ạh. Các thông số em post ở đầu trang là chuẩn rồi đấy ạh. Rất hấp dẫn đấy.

f2
Hạng B2
4/6/09
259
0
18
45
F2.COM.VN
Logan nói:
A4 full option giá maximum khoảng 75k mấy bác àh. Theo em giá này quá ngon cho 1 em như vậy. Cuối tháng 8 đầu tháng 9 xe về tới. Ngay bây giờ các bác có thể đặt màu xe lựa nội thất được rồi đó. Em cũng đang xếp hàng đây. Hehe...

Vậy bác là 1 trong những người đầu tiên đặt hàng từ cty nhập về rồi
Chúc mừng bác
E cũng đang lăn tăn xem như thế nào

Hạng B2
10/9/08
294
1
0
Sao có nhiều bác dùng cái từ ''Full option'' thế nhỉ. Thực sự thế nào là full? và có gắn được full không? có những option không dùng đồng thời. Cái cụm từ này thực sự được hiểu thế nào?

Ngoài nhũng tính năng cơ bản cần có của dòng xe ở phân khúc này A4 được trang bị các tính năng tiêu biểu như sau:

Standard equipment on the B8 A4 includes:
LED daytime running lights (on some models); 
MMI system (Multi Media Interface) (multi-mode interface of driver information and entertainment systems); (3rd generation MMI expected in vehicles produced from week 22 of 2009) 
Electronic hand brake 
Speed sensitive power steering (servotronic - on some models) 

Options: 
Audi Lane Assist (lane departure warning system); 
Audi Side Assist (blind spot warning system);  [link=http://en.wikipedia.org/wiki/Autonomous_cruise_control_system]
Adaptive Cruise Control[/link] (ACC);  [link=http://en.wikipedia.org/wiki/Advanced_Key]
Advanced Key[/link] (keyless entry and start);  [link=http://en.wikipedia.org/wiki/Bang_%26_Olufsen]
Bang & Olufsen[/link] sound system (505W); 
Advanced parking system front and rear with reversing camera
Navigation system with full MMI with 7-inch (180 mm) screen;  [link=http://en.wikipedia.org/wiki/Headlamp#advanced_front-lighting_system_.28AFS.29]
Adaptive headlights[/link] (with cornering technology); Audi Drive Select;[17]

Last edited by a moderator:
Hạng B1
9/11/07
63
0
0
42
TPHCM
Bác Sohetxang nói đúng đấy. Có những option chả bao giờ dùng tới và cũng ko phù hợp với thị trường VN thì gắn lên làm gì cho tốn kém. Vả lại như thế nào mới là full option?? Liệu mua 1 chiếc xe như vậy với giá thành chênh lệch hàng chục ngàn USD so với xe chuẩn thì có đáng hay ko? Quan trọng là chiếc xe đầy đủ các option tiêu chuẩn chứ đừng bị cắt bớt là okie rồi các bác ạh.
Electronic hand brake cũng là 1 trong những ưu điểm nổi bật của các dòng xe Audi thế hệ mới đấy ạh. Trên A6 và A4 thì thắng tay điện tử, cửa sổ trời, đèn xenon liếc theo góc lái và lẫy số thể thao tích hợp sau vô-lăng là các option tiêu chuẩn nổi bật đấy ạh.