Hạng B2
17/12/10
167
0
16
Re:Thông số kỹ thuật của Fiesta tại Việt Nam

luc nói:
giá tạm.. tính nè
25K cho bản số cơm, 28k cho 4 cửa và...30K cho 5 cửa... giá này chắc lại không có cửa cạnh tranh...
Giá mà cỡ này chắc lại ế chổng mông lên bác ạ. Lại buồn cho cách tiếp cận thị trường của Fòrd. Em thề em hứa em đảm bảo là giá Phẹt-ta mà thế này thì em mua Focus đi cho nó máu hoặc Vios cho nó lành bác ợ.

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/8/06
6.456
20.966
113
40

biminh nói:
Các bác cãi nhau về chính sách One Ford chi cho mệt, ai thích em nào thì cưới em đó, quan trọng là nó hợp túi tiền, hợp sở thích của mình thôi, chứ One Ford, One Toy, One Hyundai, One Kia hay One gì gì đó cũng không quan trọng phải không các bác!
@Xe đạp: Sao giá tạm tính bên Bến Thành Ford cho con 5 dỏor tới 30k vậy bác, giá vậy em thấy cao cao sao ấy!
Giá chưa có chính thức đâu bác, Chỉ là giá tạm tính thôi, mà tạm tính thì tính giá nào cũng được,Theo em được biết thì bản cao cấp nhất có trên từ 28K đến 29K đó bác.

Hạng B2
30/9/10
359
19
28

Xe 5 cửa đẹp hơn 4 cửa, giá như trên thì cũng tầm Vios, bản 4 cửa thấp hơn gần 1k, nói chung là Vios sẽ bị mất khách nếu Ford khéo PR.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.365
113

Chắc lại chờ ra bán ế giống Mông Đau rồi giảm giá. Chán Ford quá. Bác nào đang có xe đi thì cứ từ từ, khoan đổi vội. Trước sau gì thì Ford cũng giảm giá thôi.

Hạng C
14/2/09
789
6
18
48

Festa bán giá cao lại càng hay, nó giúp focus của em được giữ giá

Hạng B1
5/10/07
94
7
8

xe đẹp, để xem em nó ra thế nào, chắc phải tính bài đổi xe quá :D, cái màu tím trong hình quảng cáo nhìn mê thiệt, giá cả nếu được như bác Phương nói thì cũng khá ổn, mà năm tới mua xe chỉ sợ dính cai thuế trước bạ 15%...hic, chắc chuyển hộ khẩu về tỉnh ở thôi :)

Hạng D
12/9/09
3.760
3.230
113
49
PTSC - HCMC

hankumi nói:
xe đẹp, để xem em nó ra thế nào, chắc phải tính bài đổi xe quá :D, cái màu tím trong hình quảng cáo nhìn mê thiệt, giá cả nếu được như bác Phương nói thì cũng khá ổn, mà năm tới mua xe chỉ sợ dính cai thuế trước bạ 15%...hic, chắc chuyển hộ khẩu về tỉnh ở thôi :)
Oái roài ơi, em sợ thêm 20% thuế trước bạ và 20 chai cho mẩu giấy bé xíu. thật là  hết hiểu nổi

Hạng B2
10/10/06
232
2
18
50
Bác Xe đạp ơi - rỗ giá 5 cửa Tự động có chưa vậy ?