Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
Gửi các bác có ý định rước vợ hai Focus S, hôm qua sale Đồng Nai Ford Điện thoại cho em hỏi đã mua xe chưa? Em trả lời đang có ý định lấy Fò S. Chú sale hỏi lấy ở đâu và giá bao nhiêu? Em nói là lấy ở Sài Gòn Ford giá 34.7. Chú sale bảo em cũng sẽ bán cho anh với giá đó. Đây là thông tin chính xác. Em nghĩ họ còn có thể bớt cho mình được chút nữa nếu như mặc cả tốt. Giá này chấp nhận được chưa các bác?

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
RE: Thông tin chuẩn - Giá Focus S

Được rồi đó bác, chắc có thể xuống được vài trăm nữa

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

bác cứ nói có đại lý khác giảm xuống còn 34.2 để khè nó thử xem
sợ *** gì

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40

Trích đoạn: xephaoma

Gửi các bác có ý định rước vợ hai Focus S, hôm qua sale Đồng Nai Ford Điện thoại cho em hỏi đã mua xe chưa? Em trả lời đang có ý định lấy Fò S. Chú sale hỏi lấy ở đâu và giá bao nhiêu? Em nói là lấy ở Sài Gòn Ford giá 34.7. Chú sale bảo em cũng sẽ bán cho anh với giá đó. Đây là thông tin chính xác. Em nghĩ họ còn có thể bớt cho mình được chút nữa nếu như mặc cả tốt. Giá này chấp nhận được chưa các bác?
Giá 34.7k là bác múc được rồi đó.Với giá đó thì Đại lý hết lời rồi,Em nghĩ không còn giá nào tốt hơn đâu.

Hạng B1
31/7/06
63
0
0

Trích đoạn: xephaoma

Hôm nay em đã ký hđ giá 34,5 bác ạ .Bây giờ mới hiểu tại sao cuối tháng trước ông anh bảo không ký hđ .Nếu bác đã ưng trong tháng này nên quất đi thôi bác ạ .Em nghĩ cứ dùng rằng thì khó lấy xe lắm bác ạ(ý em nói về giá )Theo em được biết kế hoach của đại lý là áp giá cho từng tháng nhưng nếu nhu cầu nhiều sẽ có sự thay đổi trong 15 ngày .Theo em cái giá vào thời điểm mình mua chấp nhận được là ok còn về sau có trời mới biết nó tăng giảm thế nào .

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

@ Lầm Lì: Ok, em sẽ bàn lại với vợ cả và sẽ quất luôn trong tháng này.
@ Xe đạp: Rất cám ơn sự nhiệt tình của Bác Phương, Bác xem có thể còn giá nào bằng hoặc tốt hơn DNF bác Pm cho tôi nhé. Dù sao đã là đại gia đình OS tôi vẫn luôn luôn ủng hộ bác. Thank kiều vi la miêu

Hạng B2
26/7/06
481
15
18
Hà Nội

dạo này nhiều bác múc Focus S quá nhỉ. Em đi trên đường gặp rất nhiều. H mua xe, chỉ có focus là ko fai chờ đợi thôi. Mà em rất kết dáng con focus D :D. Chúc mừng các bác đã và sắp có vợ 2

Hạng B2
17/10/06
153
2
18

Thằng bạn em đang định mua Focus S ở Hà Nội. Có bác nào biết giá tốt nhất ở ngoài đó không nhỉ?

Hạng B2
8/11/06
243
8
18
HCM

Các bác cho em hỏi giá focus 1.6 số sàn bi giờ bao nhiêu hé?????? Cám ơn nhiều