Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Giàu, nhưng cũng có đầu óc biết tính toán bác ơi! Những ng đầu tư vào NineSouth giai đoạn đầu bây giờ bán lại đều ôm hơn tỏi rưỡi rồi :D
Dạ, giờ mấy người mua năm sau bán ôm tiếp tỏi rưỡi nữa. Cứ thế mà làm mỗi năm.

Tập Lái
28/11/16
25
75
13
Dạo này 9s thấy hiếm ra hàng quá, chắc sắp có biến lớn hả các pác?. Cuối tuần trước em có vô đường 30m nhìn dãy 1D view cái hồ điều tiết, phải nói: Tuyệt Vời! xin chúc mừng các chủ nhân dãy 1D ĐN. Đây chỉ là cảm nhận riêng em thôi, chứ 9s đến giờ đâu cần phải bơm thổi nữa làm gi...hi, hi

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Dạo này 9s thấy hiếm ra hàng quá, chắc sắp có biến lớn hả các pác?. Cuối tuần trước em có vô đường 30m nhìn dãy 1D view cái hồ điều tiết, phải nói: Tuyệt Vời! xin chúc mừng các chủ nhân dãy 1D ĐN. Đây chỉ là cảm nhận riêng em thôi, chứ 9s đến giờ đâu cần phải bơm thổi nữa làm gi...hi, hi
Vậy ra xưa nay bơm thổi hả bác. Thôi thì coi như cái Tuyệt Vời này là bơm thổi luôn nhỉ.

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Đầu tuần em có dẫn 1 chị khách xuống 9S từ lúc đó tới buổi ăn chị ấy cứ lẩm bẩm "7 tỷ + 2 tỷ = 9 tỷ" :))

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Ha, ha. Chỉ sợ bị ném đá. Đôi khi muốn làm người tử tế trên đây cũng rất khó mà .
Hehe, em thì phang thẳng ah bác, tính em vậy. Em nghe có mùi lái này nọ em phái lém. Em canh là em phang.
Thông thường thì giá trị bất động sản sẽ lên giá nhưng nếu đầu cơ bơm thổi thì không hay lắm.

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Hehe, em thì phang thẳng ah bác, tính em vậy. Em nghe có mùi lái này nọ em phái lém. Em canh là em phang.
Thông thường thì giá trị bất động sản sẽ lên giá nhưng nếu đầu cơ bơm thổi thì không hay lắm.
A đang sở hữu bđs ở đâu rồi? A đã mua căn 9S nào chưa :p