Hạng D
13/1/11
1.100
26.451
113
Anh cứ xưng "em" làm em ngại chết... :( haha.
Về lâu dài thì em thấy nó hay hay, nhiều dự án to to thiết kế ko đẹp bằng 9S nằm xung quanh :D tôn dáng cho ẻm.
9S thì mua rồi để dành 5-10 năm nữa về nghỉ hưu / nghỉ dưỡng cuối tuần ở dưới này thì chuẩn hơn vì hiện tại các dự án xung quanh chưa lên và còn hơi thiếu tiện ích, phải chạy ngược lên PMH.
Hihi, ở ngoài thì khác, còn trong diễn đàn thì cứ thế cho quen :)

• Like
Reactions: phatnguyen92
Hạng B1
30/8/16
52
65
18
41
Căn 2A1-17 diện tích 7x20 giờ bán được bao nhiêu các bác, em đang muốn cho ra đi, đã đóng 50% ạ

Hạng B2
23/10/14
439
3.331
93
9S em đi ngang hoài thấy đẹp, nhưng chỉ không thích ở cái bôi đậm, với em thì vị trí xa quá, buồn quá (em kg phải dân đầu tư, em chỉ suy nghĩ theo kiểu nếu mua ở thì mình có ở đó không thôi nha). Em đã từng vô đó coi nhà mẫu và xem giá các căn khi hàng cđt còn nhiều nha.
toàn khu Phước Kiển còn cả nghìn ha đất dự án chưa triển khai tương lai 20 năm tới xe công trình luôn tấp nập

• Like
Reactions: Dyktily-Rio
Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
9S em đi ngang hoài thấy đẹp, nhưng chỉ không thích ở cái bôi đậm, với em thì vị trí xa quá, buồn quá (em kg phải dân đầu tư, em chỉ suy nghĩ theo kiểu nếu mua ở thì mình có ở đó không thôi nha). Em đã từng vô đó coi nhà mẫu và xem giá các căn khi hàng cđt còn nhiều nha.
Hihi cũng cùng ý với bác, mình đã vào xem, nói chung khu vực nội khu thì ok, nhưng do mình làm trên trung tâm nên thôi , ko mua; nói chung khu này sẽ phù hợp các bác nào làm việc gần khu, hoặc ko ngại tgian di chuyển thôi

Hạng B1
10/3/16
84
1.391
88
Chuẩn bị đóng 45%,bác nào khu C và D đã nhận Mail mời đóng tiền chưa?

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Hihi cũng cùng ý với bác, mình đã vào xem, nói chung khu vực nội khu thì ok, nhưng do mình làm trên trung tâm nên thôi , ko mua; nói chung khu này sẽ phù hợp các bác nào làm việc gần khu, hoặc ko ngại tgian di chuyển thôi
mua BDS thì vị trí và hạ tầng luôn là số 1. Nội khu xây đẹp cách mấy mà vị trí dở thì giá trị ko thể tăng đc

• Like
Reactions: driverk
Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37
Căn rẻ nhất bên đó mình thấy sales báo là 6ty7. Hôm kia mới xuống tham quan có tí hình gửi anh em.
Thông tin về dự án Nine South estates - Nam Sài Gòn