Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
A đang sở hữu bđs ở đâu rồi? A đã mua căn 9S nào chưa :p
Bữa em tính mua 9S nhưng nghe nói ngân hàng chỉ cho vay max có 70% hà bác. Nếu ngân hàng hỗ trợ lãi suất 4.5% và cho vay 99% trong 30 năm em mua 1 căn.

Giờ em đang ở trọ ah.

Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Muốn biết lên hay bơm thổi thì cứ cầm tiền xuống đây làm 1 căn là biết chứ có khó gì phải lên đây phang này phang nọ?

• Like
Reactions: phatnguyen92
Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Muốn biết lên hay bơm thổi thì cứ cầm tiền xuống đây làm 1 căn là biết chứ có khó gì phải lên đây phang này phang nọ?
Em hỏng có tiền bác ơi. Mà em phái phang.

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
: )) muốn xem bơm hay ko thọt tay vô mấy căn 7x17.5 xem nó chênh ra sao , rồi trả giá xuống xem đc ko
Có khùng hôn. Ai rãnh đi làm mấy chuyện đó. Ở đây là đánh giá tình hình và đưa nhận xét so với thu nhập chung.

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Có khùng hôn. Ai rãnh đi làm mấy chuyện đó. Ở đây là đánh giá tình hình và đưa nhận xét so với thu nhập chung.
Haiza a ko mua đc đâu có nghĩa dự án thiếu ng mua đâu... sao a ko đánh giá tiềm năng của dự án, vị trí dự án. Thấy a thích dìm hơn là nói chuyện trên vị thế của người trung gian nhể. Nếu đã dìm là phải đưa ra dẫn chứng nào thuyết phục tí chứ. :rolleyes:

Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Bớt feed the troll đi các chú....loãng cả thớt theo dõi.
Mua thì cứ lên thẳng DA, ko thì ra các sàn có sẵn đó!

Hạng D
13/1/11
1.100
26.451
113
Haiza a ko mua đc đâu có nghĩa dự án thiếu ng mua đâu... sao a ko đánh giá tiềm năng của dự án, vị trí dự án. Thấy a thích dìm hơn là nói chuyện trên vị thế của người trung gian nhể. Nếu đã dìm là phải đưa ra dẫn chứng nào thuyết phục tí chứ. :rolleyes:
9S em đi ngang hoài thấy đẹp, nhưng chỉ không thích ở cái bôi đậm, với em thì vị trí xa quá, buồn quá (em kg phải dân đầu tư, em chỉ suy nghĩ theo kiểu nếu mua ở thì mình có ở đó không thôi nha). Em đã từng vô đó coi nhà mẫu và xem giá các căn khi hàng cđt còn nhiều nha.

• Like
Reactions: phatnguyen92
Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
9S em đi ngang hoài thấy đẹp, nhưng chỉ không thích ở cái bôi đậm, với em thì vị trí xa quá, buồn quá (em kg phải dân đầu tư, em chỉ suy nghĩ theo kiểu nếu mua ở thì mình có ở đó không thôi nha). Em đã từng vô đó coi nhà mẫu và xem giá các căn khi hàng cđt còn nhiều nha.
Vị trí ngon nữa giá cũng khác bác ui. Em coi như chỗ nghĩ dưỡng mát mẻ!

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Anh cứ xưng "em" làm em ngại chết... :( haha.
Về lâu dài thì em thấy nó hay hay, nhiều dự án to to thiết kế ko đẹp bằng 9S nằm xung quanh :D tôn dáng cho ẻm.
9S thì mua rồi để dành 5-10 năm nữa về nghỉ hưu / nghỉ dưỡng cuối tuần ở dưới này thì chuẩn hơn vì hiện tại các dự án xung quanh chưa lên và còn hơi thiếu tiện ích, phải chạy ngược lên PMH.

• Like
Reactions: beken_2002