Tập Lái
13/6/07
31
0
6
www.acb.com.vn
Chào các Bác
Em đang để ý đến em Kia Rio hatchback 5 cửa, được biết mẫu xe này đang triển lãm tại Autotech 2007. Rất tiếc là em không ở Hà Nội. Bác nào đi Autotech 2007 rồi thì xem giúp em con xe này, ngoại-nội thất thế nào, giá cả dự kiến.
Rất mong các Bác giúp cho em. Em cảm ơn rất nhiều.

Hạng B2
15/2/05
251
0
0
RE: Thông tin về Kia Rio hatchback 5 cửa

Trích đoạn: lanngocoto

Chào các Bác
Em đang để ý đến em Kia Rio hatchback 5 cửa, được biết mẫu xe này đang triển lãm tại Autotech 2007. Rất tiếc là em không ở Hà Nội. Bác nào đi Autotech 2007 rồi thì xem giúp em con xe này, ngoại-nội thất thế nào, giá cả dự kiến.
Rất mong các Bác giúp cho em. Em cảm ơn rất nhiều.
máy 1.6, dài 3.9m, rộng 1.69. Số tự động, gưong chỉnh điện, khoá trung tâm, CD...không thấy ABS và Air bag (mặc dù trong câtlogue có nói Airbag). giá bán 24.5k chưa mặc cả, thời gian giao hàng 45ngày.
..giá này cao wa, khoảng 20K thì chấp nhận được. bác nào đi em này rồi cho biết cảm tuởng nghen

Hạng B1
25/10/05
71
0
0

KHông biết bác có mặc cả được khôgn chứ em ngán mấy chú T.hải lắm rồi. Rio Hatchback ngon đấy các bác ạ. Nhìn form đẹp lắm. AT nữa. Nói chung là ổn. Trừ giá và thái độ của mấy chú sên.

Hạng B2
8/11/06
130
0
0

Em Rio này ở ngoài nhìn sporty lắm. Nói chung là hay hơn sedan 1 chút. 22k gồm cả VAT và Airbag, ABS thì ok, ko thì lấy Vios 2007 hay hơn.

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Mấy bác sên TH này chán lắm..bán hàng gì mà cứ đợi đặt hàng, sau đó gom vào khoảng chục xe rồi mới đi nhập...làm ăn thòi buổi bây giò mà còn nhặt tôm nhặt tép thì buồn thật..cứ nhập khoảng 100 xe..bán giá 20K thì chắc chỉ 1 tuần là hết xe...Bao giờ cho đến ngày đó...:(

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: blackmini

Em Rio này ở ngoài nhìn sporty lắm. Nói chung là hay hơn sedan 1 chút. 22k gồm cả VAT và Airbag, ABS thì ok, ko thì lấy Vios 2007 hay hơn.

Vios 2007 cũng Sport chứ Bác, em nghĩ Vios 2007 ra mắt thì thằng này tắt điện ..

:(:(:(

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: laomap

Mấy bác sên TH này chán lắm..bán hàng gì mà cứ đợi đặt hàng, sau đó gom vào khoảng chục xe rồi mới đi nhập...làm ăn thòi buổi bây giò mà còn nhặt tôm nhặt tép thì buồn thật..cứ nhập khoảng 100 xe..bán giá 20K thì chắc chỉ 1 tuần là hết xe...Bao giờ cho đến ngày đó...:(

Nó không giám nhập nhiều đâu Bác ơi, chỉ có đặt hàng mới dám nhập, nhập nhiều về ế không bán được thì chia nhau mỗi người trong ban giám đốc 1 em để đi à ??
Nhập ít vừa trắc lại tạo được thị trường khan hiếm ảo >> bán ít mà miếng lại to, tội gì bán nhiều mà miếng nhỏ Bác ơi.

bóchân.com

Tập Lái
20/9/04
42
0
6
ttvnol.com

Đâu có em thấy xe này đẹp hơn VIos nhiều, nhìn dáng hatchback trông sport hơn, chỉ tội 20 k là hợp lý

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Nó không giám nhập nhiều đâu Bác ơi, chỉ có đặt hàng mới dám nhập, nhập nhiều về ế không bán được thì chia nhau mỗi người trong ban giám đốc 1 em để đi à ??
Nhập ít vừa trắc lại tạo được thị trường khan hiếm ảo >> bán ít mà miếng lại to, tội gì bán nhiều mà miếng nhỏ Bác ơi.

bóchân.com
[/quote]
Thế mới đúng là kiểu làm ăn cò con, manh mún...Em cũng thích em Rio hatchback này lắm...nhưng chán thái độ bán hàng và sự chờ đợi không đáng có ... Biết bao giờ anh em VN mới có thể đi xem 4B và được phục vụ như thượng đế theo đúng nghĩa đây...

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: Lavoiture

Đâu có em thấy xe này đẹp hơn VIos nhiều, nhìn dáng hatchback trông sport hơn, chỉ tội 20 k là hợp lý

Có thể hơn Vios cũ nhưng thua xa Vios 2007 Bác ơi ..