Thảo Luật Chung Thớt mới cho CitiBella (1&2)

Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
Cứ làm checkin theo tụi Sing là ok hết!
Em thấy thi công 3 đầu đường nấp tập là thấy mừng rồi! Ít nhất thì "Việt Nam nói là làm!"

• Like
Reactions: Mexi
Tập Lái
Không biết mấy bác có cảm giác giống em không? Dạo này cảng CL làm thủ tục online nhanh nên đoạn đường từ vòng xoay vô cảng thấy bớt kẹt đi, chủ yếu kẹt do vòng xoay đang thi công và nhỏ gây ra.
Em cũng thấy vậy, tháng 12 em có dẫn một số khách xuống xem thực tế Citihome & Citisoho. Đi xong khách lắc đầu mà em cũng không dám gọi lại, vì đi oto từ đầu đường ĐVC đến dự án mất hơn 1h30p. Nhưng qua tháng 1 dẫn khách thì lại OK. Cứ nghĩ là tại trúng đợt nghỉ tết dương lịch nên hàng ra vào cảng ít. Nhưng đợt này đi cũng không có kẹt. Đường ĐVC chỉ bị một cái là đường hỏi xấu + Bụi nhiều nên mới gây cái cảm giác khó chịu thôi. Hi vọng tương lại sẽ đỡ.

• Like
Reactions: lovedinh
Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
Em cũng thấy vậy, tháng 12 em có dẫn một số khách xuống xem thực tế Citihome & Citisoho. Đi xong khách lắc đầu mà em cũng không dám gọi lại, vì đi oto từ đầu đường ĐVC đến dự án mất hơn 1h30p. Nhưng qua tháng 1 dẫn khách thì lại OK. Cứ nghĩ là tại trúng đợt nghỉ tết dương lịch nên hàng ra vào cảng ít. Nhưng đợt này đi cũng không có kẹt. Đường ĐVC chỉ bị một cái là đường hỏi xấu + Bụi nhiều nên mới gây cái cảm giác khó chịu thôi. Hi vọng tương lại sẽ đỡ.
đúng rồi, em đi cảm giác nó cứ mệt mệt thế nào ấy.

• Like
Tập Lái
8/3/16
2
9
3
32
vậy bây giờ chỉ cần hết mấy vụ khói bụi này nọ là hết mệt hả bác?
em đi với nhà em cũng kêu mệt, mỏi mắt, em thì chạy tới chạy về xong cũng muốn xỉu luôn ấy

Hạng B2
9/6/16
436
1.113
93
TPHCM
vậy bây giờ chỉ cần hết mấy vụ khói bụi này nọ là hết mệt hả bác?
em đi với nhà em cũng kêu mệt, mỏi mắt, em thì chạy tới chạy về xong cũng muốn xỉu luôn ấy
Giảm khói bụi, là cảm giác đở ngay! Em đi bên Nguyễn Văn Linh cảm giác cũng mệt nhưng đở hơn bên này nhìu.

• Like
Tập Lái
6/12/16
0
8
2
36
mình nghĩ sao nó không làm đường riêng xe công thông thẳng nối 3 cái cảng kéo lên Q9 luôn sẽ giảm tải nhiều, tuyến Nguyễn Thị Định sẽ dành cho từ Phú Mỹ quẹo phải sang vào cảng, còn lại xe từ VĐ qua PM là riêng rồi. Ai đời cảng lớn mà chỉ có 1 đường vào, cũng như sân bay TSN không kẹt mới lạ!

Hạng D
16/12/09
1.178
10.847
113
Mấy căn shophouse bên Citihome ế vãi vậy.
Mới có cái nhà thuốc và cái siêu thị, trong khi giao nhà từ tháng 4/2016.
Mấy cái shophouse diện tích nhỏ, thiết kế quá tởm, chất lượng xây dựng tệ, gạch ốp sàn không kỹ, đi đến đây nghe lộp xộp đến đó.
Đúng là căn hộ giá rẻ.

• Like
Reactions: waynetranwc
Hạng D
16/12/09
1.178
10.847
113
Nếu so sánh sòng phẳng thì BĐS Saigon rẻ hơn và cho thuê được giá hơn Hà Nội,vì vậy đội Hà Lội thường chở cả xe tiền (nghĩa bóng thôi nhé) vào nam mua BĐS,rất ít khi thấy ai đi ngược ra Bắc mua,cố gắng chào hàng ở nơi chỉ toàn các Bác ở Saigon là vô ích.
chỉ có Nam tiến, có ai kêu Bắc tiến

Hạng B1
27/7/15
54
79
18
Mấy căn shophouse bên Citihome ế vãi vậy.
Mới có cái nhà thuốc và cái siêu thị, trong khi giao nhà từ tháng 4/2016.
Mấy cái shophouse diện tích nhỏ, thiết kế quá tởm, chất lượng xây dựng tệ, gạch ốp sàn không kỹ, đi đến đây nghe lộp xộp đến đó.
Đúng là căn hộ giá rẻ.
Tệ dzu vậy hả Bác? thấy không có phàn nàn gì từ cư dân ở đó, chỉ mới nghe phàn nàn vụ đậu xe hơi thôi. Bên đó còn vắng nên shophouse chưa lấp đầy thôi. Cuối năm nay chắc sẽ đảo chiều khi giao luôn 3 lốc cón lại.