Các bác chọn mẫu sedan hạng C nào?

• Honda Civic

Bình chọn: 84 35,3%
  • Hyundai Elantra Sport

Bình chọn: 94 39,5%
  • Ford Focus

Bình chọn: 60 25,2%

• Total voters
    238
Hạng D
17/12/17
1.218
29.847
113
Civic Tuốc bô thì giá chát, nhưng giờ đã có bản 1.8 giá 758tr. Nếu lấy bản này để so sánh với 2 bạn FC và Elantra thì thế nào ạ?
Em cũng đang rất ư là suy tư để chọn lựa 2 em này! Rõ khổ!!

Tập Lái
5/2/18
7
3
3
Civic Tuốc bô thì giá chát, nhưng giờ đã có bản 1.8 giá 758tr. Nếu lấy bản này để so sánh với 2 bạn FC và Elantra thì thế nào ạ?
Em cũng đang rất ư là suy tư để chọn lựa 2 em này! Rõ khổ!!
Elantra sport không hối tiếc nhé!

Hạng B2
25/4/17
131
102
58
29
thế anh đi chưa mà chửi ? nếu di rồi thì tại anh chưa đi những con ngon hơn nên tưởng vậy thôi . cùng hạng C thì focus rất ồn so với những con còn lại
Về với hội Vios của bác đi, lang thang qua đây làm gì thế?

Hạng D
12/3/11
1.595
65.395
113
Tiền Giang, gò công
Về với hội Vios của bác đi, lang thang qua đây làm gì thế?
mấy anh buồn cười nhỉ ?
mấy anh thích xe nào kệ mấy anh, mấy anh chê xe nào kệ mấy anh , nhé !
về tự mở trang riêng mà chơi, còn chơi trên này là như vậy đó, nhà riêng của anh sao mà cấm cản . dở hơn thì nói là dở hơn . sang bên thái đi , rồi xem có bao nhiêu chiếc hyundai, bao nhiêu chiếc ford sedan chạy ngoài đường, chứ riêng gì VN . chắc Thái cũng cuồng với ngu cả, chỉ mấy anh chạy ford với hyundai là thông minh nhỉ :) !?!?!?!?

Hạng B1
23/10/07
67
107
38
mấy anh buồn cười nhỉ ?
mấy anh thích xe nào kệ mấy anh, mấy anh chê xe nào kệ mấy anh , nhé !
về tự mở trang riêng mà chơi, còn chơi trên này là như vậy đó, nhà riêng của anh sao mà cấm cản . dở hơn thì nói là dở hơn . sang bên thái đi , rồi xem có bao nhiêu chiếc hyundai, bao nhiêu chiếc ford sedan chạy ngoài đường, chứ riêng gì VN . chắc Thái cũng cuồng với ngu cả, chỉ mấy anh chạy ford với hyundai là thông minh nhỉ :) !?!?!?!?
So với thế giới thì doanh số thằng nào hơn hả cụ. Nếu em nhớ không nhầm thì năm 2014 hay 15 gì đấy là Focus là xe hạng C bán chạy nhất TG thì phải.

Hạng B1
23/10/07
67
107
38
thế anh đi chưa mà chửi ? nếu di rồi thì tại anh chưa đi những con ngon hơn nên tưởng vậy thôi . cùng hạng C thì focus rất ồn so với những con còn lại
Em đi 2 đời FF, 1 đời altis và đi của bạn bè em K3 và Elantra Civic nhiều rồi.
Em đánh giá ngồi lái ko con nào ăn đc FF.
Còn hàng ghế sau thì em ít ngồi ko đánh giá.
Mới lại bản Sờ pót thì ai tính ngồi sau.

• Like
Reactions: vietdung180882
Hạng D
12/3/11
1.595
65.395
113
Tiền Giang, gò công
Em đi 2 đời FF, 1 đời altis và đi của bạn bè em K3 và Elantra Civic nhiều rồi.
Em đánh giá ngồi lái ko con nào ăn đc FF.
Còn hàng ghế sau thì em ít ngồi ko đánh giá.
Mới lại bản Sờ pót thì ai tính ngồi sau.
Chính xác là không có chiếc nào dính lưng như ff, kể cả civic thế hệ trước , nhưng rõ ràng ff rất ồn , điều không ai muốn khi phải đi xa, đường xấu . vios không có gì để so sánh với những chiếc xw hạng C, nhưng nó đỡ ồn hơn ff bản titanium . còn nếu chỉ quan tâm người lái thì Kia Mkup là 1 lựa chọn rất đáng .