Hạng C
29/7/18
519
172
58
31
Hồ Chí Minh
xetot.com
giá xe subaru forester mà từ 1,1 tỷ -1,3 tỷ thì quá thơm tuy thơm để so kè doanh số với crv hay mazda cx5 thì phải cần thời gian.chưa kể giá bán trên 1 tỷ hiện có nhiều lựa chọn quá, anh toyota fortuner vẫn là vô đối thôi.

Hạng B1
16/10/14
86
71
18
43
Xe xấu, máy yếu, chỉ có công nghệ an toàn trên bản cao nhất là đáng xem.

Hạng B1
19/6/17
95
164
38
33
Giá này ngon lành, sản phẩm sẽ dễ tiếp cận, doanh số sẽ tăng thế nhưng không thể làm khó CX-5 và CR-V, vì thiết kế cũng như vận hành của dòng xe được mệnh danh là "Porsche của châu Á" này không dành cho số đông.
Ở VN nó không giành cho số đông vì giá nó gần bằng GLC rồi :D ko biết thiết kế vận hành của Su có hơn đc Mer ko chứ thấy thiết kế nội ngoại thất thua xa rồi đó . Nể nhất mấy bác bỏ hơn tỷ 7 ra mua Su mà ko mua GLC

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Su ở việt bị làm giá thôi, chứ Su bên xứ thiên đường giá con này = con ford escape, bản vip con này còn rẻ hơn bản vip của ford escape... mà doanh số còn ế hơn CRV RAV4 XTRAIL ESCAPE. Toàn mấy bác td tinh thần thôi
Em chỉ thấy con Subaru outback đáng để đi (nó là nguyên nhân con Toy Venza khai tử luôn) trong họ nhà CUV/SUV của Subaru

Hạng C
14/12/16
580
340
63
Em thì thấy hông quá nhiều ưu điểm để có thể cạnh tranh với Cx5 hoặc CRV tại vn đâu. Nhất là với cái giá đó thì lại có Santafe và cả Cx8 sắp về nữa. Và con phi thuyền 3008 cũng đáng suy nghĩ trong tầm giá đó.

Hạng C
31/5/11
511
606
123
Giá này ăn còn dày hơn hồi nhập Nhật :)) được miễn thuế mà còn cắt turbo, loa harman, lấy động cơ yếu nhất trong các phiên bản về :))
tháng chắc may ra bán được vài chục chiếc. Còn sale vẫn ngày ngày lên fb/forum ca bài phân khúc cao cấp, porsche chấu á loè thiên hạ :)
Chính xác hơn là toàn cầu Subaru nó cắt luôn không xài turbo cho Forester mới nhé bác, bác nên tìm hiểu kỹ hơn nhé
https://www.torquenews.com/1084/subaru-gives-3-reasons-why-they-axed-popular-forester-20xt

Đời cũ thì Subaru đúng là bán mắc quá, đời mới về vậy thì em thấy cũng gần oki rùi đấy chứ, giảm thêm 5% nữa cũng rất ok. Subaru có tiếng về độ an toàn và hệ dẫn động 4 bánh khá ok đó chứ. Còn động cơ boxer của Subaru thì dành cho xe gia định phổ thông thì em thấy cũng bình thường.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.205
113
Ai mệnh danh nó là Porsche châu Á, tồ lô, xe cỏ mà cứ đòi chòi mâm sang :eek::D:D máy thì có 153hp, hộp số thì CVT, ko biết hay cái chỗ nào .

Doanh số midsize SUV tại châu Âu 2018, đứng chót luôn.châu Âu mà lại không thích Pọt chê ?!!??
View attachment 1903727

Subie là ko phải số đông bác nhé, đặc điểm của Subaru là lái ngon như porsche mà ổn định ít hư nhé Toyota - đó là đặc điểm mà Porsche sẽ ko bao giờ có được

Hạng D
12/4/19
1.664
3.297
118
38
Chính xác hơn là toàn cầu Subaru nó cắt luôn không xài turbo cho Forester mới nhé bác, bác nên tìm hiểu kỹ hơn nhé
https://www.torquenews.com/1084/subaru-gives-3-reasons-why-they-axed-popular-forester-20xt

Đời cũ thì Subaru đúng là bán mắc quá, đời mới về vậy thì em thấy cũng gần oki rùi đấy chứ, giảm thêm 5% nữa cũng rất ok. Subaru có tiếng về độ an toàn và hệ dẫn động 4 bánh khá ok đó chứ. Còn động cơ boxer của Subaru thì dành cho xe gia định phổ thông thì em thấy cũng bình thường.
Bác đọc ko hiểu ý em lại “dạy dỗ” :D
Cùng nhập Thái, bán đắt hơn CRV 200 củ ko thể nói là giá ok, chưa kể còn là phiên bản 2.0 chứ ko phải 2.5. Đúng ra bản cao nhất lần này chỉ khoảng 1050tr mới hợp lý