Hạng D
5/10/09
2.597
1.004
113
39
aloacquy.vn
kính bác Cáp Dầu, em cũng đã tư vấn cho bác về loại bình GS mà bên em đang phân phối, việc bác đang dùng bình 90Ah mà chuyển qua loại GS 80Ah thì cũng không phải là vấn đề lớn, hoàn toàn dùng được, và em cũng có tư vấn cho bác dùng loại 100Ah bên em, việc kích thước nhỏ hơn không phải là vấn đề lớn đâu, em chỉ sợ nó bự hơn gắn vô không có được thôi.
Có thể Denkor bảo hành 9th, nhưng GS mà em phân phối theo hãng bảo hành 6th, việc bảo hành em đâu có quy định được.
Thiết nghĩ anh em trên OS giúp đỡ nhau thôi, chứ bán cho bác có 1 cái bình em cũng đâu có giàu được, bác cứ vô tư đi, gắn bình nào vô được đề chạy ngon lành cành đào là okie thôi.

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
trời có chút xiếu vậy mà ra đến 5 trang, bá này đã biết tham gia vào OS chắc cũng biết vào web tìm hàng hóa chứ, chỉ cần đác vào google go là nó hiện ra đầy cho từng chủ loại cho cả các hiệu xe khi đó vô tư mà chọn khỏi trả giá cửa hàng xuất hóa đơn cho mình luôn (khi mình thay chỉ cần vài phút liên lạc đến chiều giao hàng và thay trong vòng 5 phút là xong - thay luôn 70Ah cho cong CAP xăng và 100Ah con Dầu).
chúc bác thành công...