Hạng B2
8/7/12
482
30
28
www.otosaigon.com
THƯ MỜI GIAO LƯU BÓNG ĐÁ CÙNG ĐỘI BÓNG SONY_123
Kính thưa bà con!
Thời gian qua vừa qua, đội bóng của SONY_123 hoạt động khá sôi nổi và hiệu quả. CLB đã phần nào đáp ứng được những kỳ vọng của thành viên, và tạo được những giá trị thiết thực cho các thành viên tích cực ( Cả về tài chính, xây dựng mối quan hệ và mặt tinh thần...).
Theo nguyện vọng của thành viên và nhằm đáp ứng nhu cầu giao lưu, gặp gỡ của các thành viên trong hội GM. Chúng tôi xin được thông báo:
Tổ chức đá giao hữu giữa CLB. SONY_123 và các anh em trong hội GM

Thời gian: Từ 19h đến 20h30, vào các ngày T3 & T6 hằng tuần tại Sân Bóng Đá Cỏ Nhân Tạo - KDC Trung Sơn - Bình Chánh (Đi thẳng cầu Nguyễn Văn Cừ là tới nhé)

Thành phần tham gia: Tất cả anh nào biết đá bóng trong hội GM
Yêu cầu:
- Đối với cầu thủ: Mang theo giày đá bóng và quần đùi ( Có thể mua, mượn. Không chấp nhận mặc quần JEAN đi chân đất hoặc giày tây thi đấu).
- Đối với CĐV: Cỗ vũ nhiệt tình trên tinh thần FAIR PLAY, không quá khích dẫn đến sự can thiệp của lực lượng an ninh. Mang theo nồi, niêu, soong, chảo nhằm tạo hiệu ứng âm thanh ( Không mang theo nồi đất).

SHOW HÀNG Đội hình khủng

SHOW HÀNG CĐV cuồng nhiệt
e0521f6f321415511ceae17c780c0f56_43649680.photohinhanh12652680675.jpg

Đội hình Nữ CĐV, ai không đi thiệt thòi ráng chịu !

Đây là trận đấu được các chuyên gia dự đoán hấp dẫn, chất lượng chuyên môn cao. Vì vậy, để tránh tình trạng CĐV phải mua vé chợ đen, mọi người vui lòng comment dưới đây theo mẫu:
[blockquote]Họ tên:.....
Nick HLG:.......
SĐT:..........
[/blockquote] Sự có mặt của mỗi thành viên là đóng góp thiết thực cho sự phát triển của CLB, rất mong nhận được sự ủng hộ của mọi người!
Trân trọng kính mời!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/7/12
482
30
28
www.otosaigon.com
Mình có gửi thư mời bên CLB bóng đá của GM bên kia, nhưng ko thấy bác nào phản hồi cả. Nên lập thớt ở đây cho nhiều anh em đăng ký tham gia tập luyện chung với đội bóng của mình.....hân hạnh...

22/7/12
596
19
18
Ngày mai đội GMFC sẽ giao lưu với đội của bác sony theo thời gian và địa điểm phía trên, các bác rãnh ghé qua giao lưu, phối hợp cho vui nhé.

Thân ái

sony_123 nói:
xitrum0912 nói:
a ơi, đội khác được ko, ko fải đội GM, nhưng có tinh thần thể thao thì thế nào ạ??
Cty em có đội bóng thì giao lưu bên anh nhé
Dạ, hiện tại cty này thì Em chưa có set up được kĩ càng.. nhưng mà hiện tại Em đang làm bầu-sô của đội banh BTF, Em sẽ lên kế hoạch để sớm giao lưu hén ^^..

Thư mời đá bóng giao lưu - rèn luyện sức khỏe - trên tinh thần vui vẻ là chính.

Hạng B1
18/7/11
67
0
0
35
Có cho Renault FC tham gia ko bác hihi nếu có cho bên em đăng ký 1 vé