Kính chúc các bác nhà mình dồi dào sức khỏe và thành công.
Vào ngày chủ nhật 17/11/2013 bên công ty em MAZDA BIÊN HÒA tổ chức chương trình lái thử xe Mazda với các dòng xe như: Mazda 2S, Mazda 3S AT, Mazda CX5, Mazda BT50...trưng bày thêm 1 em chân dài Mazda 6 tại nơi làm test drive. Đồng thời, trong ngày em cũng có kỹ thuật viên kiểm tra xe cho các bác đang sử dụng dòng xe Mazda. Chỉ là kiểm tra sơ bộ bằng máy test nhưng nếu khắc phục được tại chỗ bên em sẽ làm luôn. Nếu không khắc phục được bên em sẽ lên lịch hẹn trước và tư vấn trước cho các bác ah.
[font="times new roman,times"]Địa điểm tổ chức: Quán cafe Hương Biển(gần cáp treo)[/font]
[font="times new roman,times"]Địa chỉ: 28, trần phú, TP. Vũng Tàu[/font]
[font="times new roman,times"]Thời gian: 7h30 - 13h ngày 17/11/2013.[/font]
Các bác tới tham gia với em cho vui nhé. Bác nào có nhưu cầu lái thử xe thì vui lòng cho em số cầm chân với dòng xe các bác muốn test nhé. Em sẽ lên lịch hẹn trước để các bác khỏi phải chờ đợi ah
Note: Em mời cafe và tiệc ngọt nha các bác....hihi

Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu
VungtauFun nói:
Mr.Boy chua bao gio gap. Bac dau vo ky qua

Ở VT cũng đâu nhiều M3 lắm đâu bác, chắc e có gặp bác rồi:D..
Hình như ở VT chỉ có mỗi con màu trắng của e là có cặp giò đen

Mr.Boy nói:
Ôi tiếc quá ko có ở nhà ra ngắm chân dài rồi Vinh ơi

Chúc các bác Mazda BH đắt hàng
Anh lại đi nữa rồi ah. Tiếc thật, lúc xuống được lại không gặp anh. Lúc tưởng xuống được lại bị hủy....Hôm đó anh Thắng ra chơi với tụi em luôn nhé. Có gì hú em 1 cái nha anh...

Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu
quangvinhkia nói:
Mr.Boy nói:
Ôi tiếc quá ko có ở nhà ra ngắm chân dài rồi Vinh ơi

Chúc các bác Mazda BH đắt hàng
Anh lại đi nữa rồi ah. Tiếc thật, lúc xuống được lại không gặp anh. Lúc tưởng xuống được lại bị hủy....Hôm đó anh Thắng ra chơi với tụi em luôn nhé. Có gì hú em 1 cái nha anh...

Số ko được gặp hay sao ấy:D

Hạng B2
5/11/12
222
47
28
Vũng Tàu
Mr.Boy nói:
VungtauFun nói:

Chắc bác Boy nhầm chứ. Giò đen thì khá nhiều đó. Thằng bạn em ngoài giò đen còn có đề can đỏ. :D:):D. Thế này chắc bác Boy ít đi chơi lòng vòng VT rùi

Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu
VungtauFun nói:
Mr.Boy nói:
VungtauFun nói:

Chắc bác Boy nhầm chứ. Giò đen thì khá nhiều đó. Thằng bạn em ngoài giò đen còn có đề can đỏ. :D:):D. Thế này chắc bác Boy ít đi chơi lòng vòng VT rùi

Vậy à bác, dạo này công việc nhiều quá..Cái ông có decal đỏ đó e bít rồi..thôi hôm nào về cafe giao lưu nhé bác

Tập Lái
15/9/13
5
7
3
42
Vũng Tàu luôn là thị trường tiềm năng và béo bở của Mazda. Thấy các bác sale liên tục tổ chức Test Drive tại đây, nhưng tại sao Mazda không mở hẳn một showroom để vừa có thể "show hàng" vừa có thể bảo hành tốt hơn cho các khách hàng sinh sống tại thành phố biển này nhỉ ? Lần trước trao đổi với mấy bác sale Cộng Hòa, Bến Thành rồi Bình Dương, thấy bác nào cũng nói là hãy yên tâm trong tháng 12 sẽ có một trung tâm bảo hành kết hợp với Kia (Thaco) và anh cứ mua xe đi. .....Đang lót dép ngồi hóng, tới tháng 12 xem lời hứa của các bác thế nào.