Hạng C
21/7/20
877
10.628
93
cái gì củng cần có lộ trình, tầm càng to thì càng khó thực thi xuyên suốt
- ý thức lái xe kém (chưa mua thẻ cũng lấn vào)
- thiết bị nhận diện kém (đôi khi nhận, treo máy, ...)
- yếu tố "khách quan" liên quan lợi ích
Chung qui thì chỉ một số trạm là chưa dùng dc thôi.
Tạm hài lòng.

Hạng D
24/2/20
4.622
7.671
113
37
Xe em dán epass mà mấy lần qua Bình Dương lúc nhận lúc không. Có lần nó nhận ngon, lần sau nhớ đi đúng làn đấy lại không nhận nữa. Vừa bực mình vừa xấu hổ vì phải dừng hẳn lại rồi xe sau người ta phải đợi mình.
Lúc thì chiều đi bị, chiều về không, bữa thì ngược lại. Bữa nào may mắn thì trót lọt hẳn.
Em nghi mấy cái thẻ này của anh hàng xóm quá thích thì tự động ko thì thu phí bằng cơm.

Hạng C
7/10/19
919
1.367
58
44

Mỗi người dân là một chiến sĩ; mỗi gia đình, tổ dân phố, khu phố là một pháo đài. Mỗi đoạn đường có 1 dãy lô cốt thu phí..... Cả nước là một bãi chiến trường hihiji

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
10/4/14
375
251
63
Mình dán của VETC cách đây cũng 3-5năm mà chưa nạp tiền lần nào luôn kkkk

Hạng C
13/11/09
707
200
43
45
Dán rồi có tiền nhưng qua trạm long thành Dầu giây vẫn phải trả tiền mặt vì không liên thông.

Hạng F
2/3/14
12.226
128.175
113
Vấn đề là ở Việt Nam bác mà giống như bác nói thi nó gở hết etc ra rồi bác thu lại ntn? Ngay cả việc phạt nguội nhiều khi phải đến đăng kiểm người ta mới nộp.
đơn giản, làm thêm quả phạt thời hạn chậm nộp là xomg ngay
thế nào chả phải đăng kiểm, trốn mãi được không

Tập Lái
9/2/20
44
34
18
Giờ thu phí tay nên có đợt 100 xe vào chỉ có 30 xe ra (chắc chỗ xe kia ở lại đường ngắm đồng ruộng), giờ chuẩn hoá tự động hết quá bằng đuổi người ta ra ngoài. Nói cho cùng cái việc tính toán phương án kia đã được thông qua rồi nên giờ chuẩn hoá ae lại tâm tư. Khéo cp phải bỏ tiền mua lại hết BOT cũ rồi áp dụng từ trạm mới thì mới êm được. Mà chuẩn hoá thế thì lấy dek doanh nghiệp nào vay 100% tiền làm BOT vẫn lãi khẳm để mà tranh làm như hiện giờ.

Tập Lái
5/3/19
5
1
1
27
Xe em dán epass mà mấy lần qua Bình Dương lúc nhận lúc không. Có lần nó nhận ngon, lần sau nhớ đi đúng làn đấy lại không nhận nữa. Vừa bực mình vừa xấu hổ vì phải dừng hẳn lại rồi xe sau người ta phải đợi mình.
Lúc thì chiều đi bị, chiều về không, bữa thì ngược lại. Bữa nào may mắn thì trót lọt hẳn.
bác kiểm tra lại chỗ dán thẻ epass có bị bám hơi nước hay bị bụi dính vào dẫn đến k quét được mã, em đi thì quét lúc nào cũng ngon

Hạng C
9/6/10
888
1.022
103
Ajinomoto Việt Nam
đơn giản, làm thêm quả phạt thời hạn chậm nộp là xomg ngay
thế nào chả phải đăng kiểm, trốn mãi được không
Còn lâu lắm bác ơi. Ngân hàng nó siết nợ còn ra toà chán mới xong.Ở mình chưa quản lý như bác cali nói được đâu. Muốn phải vài năm nữa

• Like
Reactions: nttanmam