@sv: bác nói cũng chí phải, nhưng đối với 1 đất nước công nghiệp như HQ, lòng tự trọng của công nhân cao lắm bác ạ. Vì vậy chất lượng phải khác chứ.
Còn cắt bớt option chủ yếu để giám giá thành nhập khẩu, với lại, $$$ vô túi các bác ấy nhìu hơn đấy ạ.
Mà thôi, thích thì chơi thôi bác ạ.
Mà em lỡ thích rồi...

Hạng B2
18/9/08
101
1
0
blog.360.yahoo.com
Bác TH này tự dưng lai nhập về rồi lại lắp rap làm gì cho các bác có viêc de nói cứ như honda nó lắp luôn civic thế là chẳng có cái mà so sánh mà thiết nghĩ đi đến giờ có ai kêu gì đâu em nghĩ các bác cứ quan trọng hóa vấn đề coi thương dân VN qua lắp ráp thôi chứ có sản xuất đâu mà các bác sợ em mói lấy caren lắptrong nuóc đi chẳng có vấn đề gì .giờ thử bịt mắt các bác rồi cho lên 1 con caren chạy đố các bác biết đấy là xe nhập hay xe lắp nếu các bác biết thì TH nó đóng cửa lâu rồi

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
noithat188 nói:
Bác TH này tự dưng lai nhập về rồi lại lắp rap làm gì cho các bác có viêc de nói cứ như honda nó lắp luôn civic thế là chẳng có cái mà so sánh mà thiết nghĩ đi đến giờ có ai kêu gì đâu em nghĩ các bác cứ quan trọng hóa vấn đề coi thương dân VN qua lắp ráp thôi chứ có sản xuất đâu mà các bác sợ em mói lấy caren lắptrong nuóc đi chẳng có vấn đề gì .giờ thử bịt mắt các bác rồi cho lên 1 con caren chạy đố các bác biết đấy là xe nhập hay xe lắp nếu các bác biết thì TH nó đóng cửa lâu rồi
Lúc nào Bác chán em nó thì sẽ thấy nó có vấn đề hay kg!

sv
Hạng B1
24/9/05
68
0
0
các bác xem thử và so sánh, có DVD và GPS, Airbag thì full luôn, hệ thống VDC, ghế điện và bọc da, đặc biệt là quả máy dầu có công nghệ VGT (giống Santa Fe)-giảm ồn và tăng CS, cái này TH ko có
Hỏi ngu tý LPI là cái j nhỉ.

Last edited by a moderator:
sv nói:
các bác xem thử và so sánh, có DVD và GPS, Airbag thì full luôn, hệ thống VDC, ghế điện và bọc da, đặc biệt là quả máy dầu có công nghệ VGT (giống Santa Fe)-giảm ồn và tăng CS, cái này TH ko có
Hỏi ngu tý LPI là cái j nhỉ.

LPI là Liquid propane injection, là một hệ thống mới về nhiên liệu cho động cơ diesel đó bác. Em chưa nghiên cứu kỹ, sẽ báo cáo bác khi nào em rõ.

noithat188 nói:

Em biết đấy, cứ rờ ngay cái hộc để nước hàng ghế 2 (xe TH làm gì có), hoặc mấy cái hộc ở hàng ghế thứ 3 là biết ngay (xe TH có nắp đâu)

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
huyno1 nói:
noithat188 nói:

Em biết đấy, cứ rờ ngay cái hộc để nước hàng ghế 2 (xe TH làm gì có), hoặc mấy cái hộc ở hàng ghế thứ 3 là biết ngay (xe TH có nắp đâu)

heheh bác Huy rờ rờ rờ phải đùi em chân dài ngồi bên cạnh thì hết bít ngay ...:D