Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/4/10
384
0
0
thử sức đầu năm, Đó là điều ae jeepers đều đan đợi, bên OS cũng đã làm một chuyến  Daknong Đầu năm rồi. Giờ là lúc jeepers vào cuộc. Nhge nói a Hà WRANLE đã đầu tư môt em TỜI WARN khủng hoảng lắm, nhưng chưa tập trận lần nào, nay cũng đang đợi cùng ae jeep tham gia.

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
E thì cũng được trang bị tận răng với tời khủng 12k bao. nay có dịp sẽ sử dụng luôn

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
Bác muc từ lúc cưới em 1617 đến giò chưa TÉT nha bác , tham gia chuyến này đê, để EM BÒ SỮA Ở NHÀ chuyến này nhe bác

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
đã có tuor đi TRỊ AN sao mình không kết hợp đi MỎ ĐÁ off luôn các bác ????

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
19 thì đi show ca sỹ caominh, 20 trên đường về sớm thì mình đi tắt wa long thành bà rịa vào núi đá off cóì đầy đủ các loại địa hình ăn chơi ở đó, mặc dù mùa khô nhưng vẫn có ao hồ sình, đầm lầy đo khai thác đá mà ra, có cả rừng và núi , đặc biệt có ngôi chùc trong núi mà ta có thể off xe jeep vào trong đó, mệt thì nghĩ ngơi trong núi lun

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
riêng cái vụ mỏ đá này..mùa nắng tuy hơi bụi tí nhưng sẽ vui hơn mùa mưa vì ta có thể lội xuống lòng hồ luôn...

Hạng B2
13/4/10
384
0
0
các bác cứ tham gia đê, em lên lịch ngày giờ  cụ thể luôn, bác F1 có tham gia lại tỏu này o????? ( lần trước bác  và DUC chưa chinh phục được khu này mà, nói ra thì địa hình này đầy đủ bạo lực và khủng hoảng hơn daknong bác nhể???) còn phanl có về o mà xen vào thế, bỏ ae bỏ tour bỏ lun cả mấy cô nàng hôm trước ae mình nhậu kia luôn phải o? làm mấy cô đó cứ phone cho tui hỏi thăm bác phanl sao dạo này tụi e o thấy bác ý đến làm vài ve, chít cha, các bác cẩn thận cũi lữa nhá, mùa khô này dễ có cháy nhà lém

Status
Không mở trả lời sau này.