Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
Mình xin đính chính lại. cái hình này chụp tại toyota tân cảng.
anh mình đặt xe trước đó lâu rồi do ông đi làm bên indo thấy đẹp. nhân viên bán hàng nói muốn lây xe trong giữa tháng 10 đợt đầu luôn thì mua thêm gói phụ kiện, mình và ông anh kêu đưa xem cái té ngữa, sao lúc đầu nói khoản 50 60t mà giờ 118t. bên đây trả lời là không có bắt buộc mua cái này đâu anh, NHƯNG muốn lấy xe tháng 10 ngày thì anh trả tiền thêm cái mớ này , mình hỏi lại lần nửa là bắt mua cái thứ tào lao này đúng không anh nhân viên lại nói không bắt anh mua, lấy xe liền thì anh gắn thêm cái này mới giao (chơi chữ) . anh mình cũng khoái xe nên đang chờ bên toy thương lượng giảm xuống.
Mình có chở ỗng ra mit Võ Văn Kiệt thì con XPENDER người ta đặt hết rồi tới tháng 3 mới có giá đúng như niêm yết 620t tặng gì đó trị giá 20t.
mình tư vấn ổng xem con OUTLANDER giá hết luôn 905t600 trong khi đó Rush giá 880t rồi.
Bên toy Tân cảng có gọi nói xóa dùm cái hình mà giờ nó lan hết rồi .
VÀ CÓ NÓI LÀ SẼ HỎI SẾP GIẢM GIÁ PHỤ KIỆN HOẶC LẤY ÍT LẠI TRONG LIST ĐÓ.
haha bác cũng ác thật, bác làm thế thì em sale dính hết đòn :D

Hạng B2
17/10/15
165
35
28
45
Khi nào các sâu hết ăn đậu phụng thì báo cho a biết nhé, để a mua nữa các sâu béo àh :p

Tập Lái
14/12/16
49
31
18
Sáng nay em đi dự lễ ra mắt o Toyota đông sai gon.
Gói phụ kiện 68 tr được đưa ra để nhận xe 12/2018, hoặc chờ qua tết khi nào có thì lấy.
Bây giờ cái giá để lấy xe là 830tr. Em thấy hoang mang quá. Không biết nên theo nó hay chọn dòng xe khác. Hoặc mua xe cũ tầm giá?
830 tr thì SUV lướt 1, 2 năm đầy, việc gì cụ phải mua nó

Tập Lái
18/11/15
39
516
93
Sáng nay em đi dự lễ ra mắt o Toyota đông sai gon.
Gói phụ kiện 68 tr được đưa ra để nhận xe 12/2018, hoặc chờ qua tết khi nào có thì lấy.
Bây giờ cái giá để lấy xe là 830tr. Em thấy hoang mang quá. Không biết nên theo nó hay chọn dòng xe khác. Hoặc mua xe cũ tầm giá?
Em đi xem về quyết luôn lấy con Outlander std giá lăn bánh chưa đến 900, chiều xem xe, sáng hôm sau chạy thử rồi chốt HĐ luôn, 3 hôm sau lấy xe.