Tập Lái
22/6/14
41
54
18
35
Anh của bác cũng quăng lựu đạn chả kém.Cs Mỹ lương và phúc lợi đủ để sống đàng hoàng thì cần chi nhận vài đồng bạc lẻ hối lộ như các chú áo vàng bên vn ấy nhể.Cs Mỹ nếu may mắn thì họ nhắc nhở và cho đi ( nếu gặp đối tượng như phụ nữ hay người già cả ) còn lại đã xé giấy phạt thì miển năn nỉ nhé.Hối lộ nó còn quất cho thêm tội khác nữa đấy
Thôi thì để học mấy anh nhà báo VN mình, kêu ông anh dàn cảnh đưa bồi dưỡng cho các anh bên đấy xong có cái clip nhỏ nhỏ cho gọi là có bằng chứng.
Có câu này, dù chưa đi được nhiều nước, e đem tính mạng ra đảm bảo với bác: đâu cũng có người này người kia, lòng tham ko có giới hạn. VN ăn hối lộ nghìn tỷ đồng thì nước ngoài nó ăn chục tỷ đô cơ bác ạ.

Hạng B2
24/3/16
167
85
28
CÔNG TY BẢO HIỂM PVI
Sang Mẽo đi rồi biết thế nào là đóng thuế nhé bác. Mẽo rất tuyệt vời về nhiều mặt, nhưng chỉ cho những ai làm đủ nghĩa vụ với quốc gia, đặc biệt là thuế. Hỏi các bác trên này xem thuế đánh vào thư nhập như thế nào, vay mua nhà mua xe kéo cày trả nhà băng thế nào đi bác.
Sẵn bác có đề cập nợ công thì gg luôn nợ công mẽo, thuế Mẽo lên các mặt hàng như yếu phẩm đi cho tỏ tường
Thiệt sự là VN mình còn thgian để thở trong lúc làm việc mệt mỏi ^^
sáng cf , tối lai rai vài chai
Bên Mẽo được 1 cái , đóng thuế đầy đủ rồi thì cuối đời Nhà nước lo, ko lăn tăn
Còn dân mình đây , haizzz...đắng lòng !