Hạng B1
21/1/18
54
68
18
Trời ạ, lại còn có cái vụ này nữa hả!!! Cứ tưởng chỉ có người cho thuê ô tô mới phải lo, đằng này. . .
Nhờ công an can thiệp ngay bác ạ, kẻo lọt vào kế hoãn binh rồi để lâu sh!t trâu hóa bùn đấy. (em bị 1 lần vụ khác, bị câu rê hoài do cứ tin là họ nói thật, hơn tháng sau thì họ lại bận "đi công tác", xong rồi em lại đi công tác ...cuối cùng bỏ luôn 20 chai. )
Ủa mà bác có địa chỉ nó rõ ràng ko, có bác cứ cố đòi chứ sao bỏ 20 chai vậy bác, bác nản à hay tụi nó trốn luôn?

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Ủa mà bác có địa chỉ nó rõ ràng ko, có bác cứ cố đòi chứ sao bỏ 20 chai vậy bác, bác nản à hay tụi nó trốn luôn?
Nó trốn luôn bác ạ, gọi đt thì hẹn lần hẹn lữa, chứ không chặn, 2 tháng sau thì bốc hơi luôn, chẳng biết tìm đâu.

Hạng B1
21/1/18
54
68
18
Nó trốn luôn bác ạ, gọi đt thì hẹn lần hẹn lữa, chứ không chặn, 2 tháng sau thì bốc hơi luôn, chẳng biết tìm đâu.
Cảm ơn bác, tại e cũng ko ngờ đi thuê lại vậy, kinh nghiệm xương máu bác ạ, bữa sau qua giadinhviet hay chỗ nào uy tín thuê cho chắc cú

• Like
Reactions: Charlie Tân
Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Phải báo CA gấp thôi! Nhiều khi nó lấy xe bác đi cắm rồi...! Bác thuê xe bao nhiu 1 ngày thì bác tính giá cho nó thuê chiếc xe máy của bac lại bấy nhiu thôi. Mong bác sớm lấy lại xe của mình. Nếu là e thì báo CA ngày thứ 2 luôn rồi e ko chịu dc cả tuần lễ như bác đâu.

• Like
Reactions: Sonnguyenfilm
Hạng B1
21/1/18
54
68
18
Cảm ơn các bác ạ, xog vụ này e sẽ dành hẳn 1 bài biết và hình ảnh về chỗ cho thuê này, e có đầy đủ hợp đồng, tin nhắn luôn ạ để các bác trên này biết mà cảnh giác. Dù mất dù ko chắc sáng sớm mai e cũng phải qua báo công an liền, chẳng cần qua bên tụi nó làm gì nữa cho mất công, may cái Công an phường cách đó tầm 4 phút đi bộ thôi, giờ thứ 4 e đi về quê rồi ko biết có lấy xe kịp trước thứ 4 ko nữa :(

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
Không lấy xe ra khỏi bãi được thì chí ít họ cũng phải dắt bác vô bãi đó và chỉ cái xe bác còn nằm đó chứ ! Còn không chỉ được cái xe nằm đâu là có chuyện rồi , không nhẹ thì nặng ! Chúc bác may mắn.

• Like
Reactions: Sonnguyenfilm
Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Không lấy xe ra khỏi bãi được thì chí ít họ cũng phải dắt bác vô bãi đó và chỉ cái xe bác còn nằm đó chứ ! Còn không chỉ được cái xe nằm đâu là có chuyện rồi , không nhẹ thì nặng ! Chúc bác may mắn.
Dây dưa vậy là nguy đó pác. Sáng mai dẫn ông công an khu vực đi ngay và luôn

Hạng B1
21/1/18
54
68
18
Dây dưa vậy là nguy đó pác. Sáng mai dẫn ông công an khu vực đi ngay và luôn
e sợ ko biết mai thứ 7 công an có làm ngay cho mình ko hay lại dây dưa qua thứ 2. Tại chỗ thuê xe cách công an phường 5 phút đi bộ thôi, vs lại e ko báo mất xe mà tường trình vụ việc, nhờ cơ quan công an qua can thiệp trả xe chứ mất hay ko thì tính sau.

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Haiza có khi nào tại U23 VN thắng nên nó mới ra nông nổi này? thăm dò và báo công an thôi.