Hạng D
29/6/15
4.922
15.795
113
39
Bác làm con Transit hoặc Solari 16 chỗ bao rộng luôn.
Cái này thì chuẩn, rẻ $ nữa chớ :D
Mí a cho e hỏi phụ tùng x còn dát vàng ko ạ. Hơn nữa ông mít đã khắc phục bệnh xì nhớt chưa mí a
A làm quá a, xe Mít nay đã cải thiện dồi nga hơm, trc 10 xe có 4-5 chiếc dính, nay 10 có 8-9 con dính à nghen:p
Phụ tùng Mit đắt lắm nhưng ngược lại phụ tùng của X lại rẽ chắc có lẽ là xe thông dụng nhập về nhiều phụ tùng nhiều nên rẽ. Mình đang đi Mit nên có tìm hiểu kỹ.
Với lại phụ tùng cũa Mit đa số là hàng nhập có những món nhập Nhật nên có thể mắc hơn một số hãng khac phụ tùng rẽ hàng chợ đồ tàu tè le.
E thì la liếm ngoài OS-FB có 1 hủ bẩu xe Mít ngoài kiểu dáng thay đổi với giá tốt ban đầu ra, thì khuyết điểm chỉ có 2 cái:
  1. Phụ tùng làm từ vật liệu & công nghệ hàng không, nên nó mắc lè lưỡi;
  2. Bán lại kêu quài hok ai thèm hỏi thăm 1 tiếng.
Phần ưu điểm thì có đc 1 cái cực kỳ quan trọng đó là: Mít VN rất biết cách phát huy các khuyết điểm bên trên:D

Hạng D
8/10/11
3.066
5.970
133
Cái này thì chuẩn, rẻ $ nữa chớ :D

A làm quá a, xe Mít nay đã cải thiện dồi nga hơm, trc 10 xe có 4-5 chiếc dính, nay 10 có 8-9 con dính à nghen:p

E thì la liếm ngoài OS-FB có 1 hủ bẩu xe Mít ngoài kiểu dáng thay đổi với giá tốt ban đầu ra, thì khuyết điểm chỉ có 2 cái:
  1. Phụ tùng làm từ vật liệu & công nghệ hàng không, nên nó mắc lè lưỡi;
  2. Bán lại kêu quài hok ai thèm hỏi thăm 1 tiếng.
Phần ưu điểm thì có đc 1 cái cực kỳ quan trọng đó là: Mít VN rất biết cách phát huy các khuyết điểm bên trên:D
A đi city mà wan tâm Mít thúi làm dề:p

Hạng D
8/1/19
1.582
2.219
121
cho hỏi các cao nhân X vs Ỉn thì con nào cách âm tốt hơn, tiết kiệm nhiên liệu hơn !

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Phụ tùng Mit đắt lắm nhưng ngược lại phụ tùng của X lại rẽ chắc có lẽ là xe thông dụng nhập về nhiều phụ tùng nhiều nên rẽ. Mình đang đi Mit nên có tìm hiểu kỹ.
Với lại phụ tùng cũa Mit đa số là hàng nhập có những món nhập Nhật nên có thể mắc hơn một số hãng khac phụ tùng rẽ hàng chợ đồ tàu tè le.
Ối! Lần đầu tiên trong đời, em nghe bác xác nhận đồ Mit rẽ. Em hạnh phúc quá. Huhuhuhu.

Hạng B2
4/11/15
219
235
43
57
quận bình tân tphcm
View attachment 2191463

Xin chào cả nhà.

Nhờ cả nhà tư vấn giúp em xe Toyota Innova đời 2017-2018 số sàn hoặc tự động đều được miễn giá hợp lý chút vì tài chính hạn hẹp. Nhà 3 người lớn 3 trẻ em mà đi con Hyundai I10 chật tội mấy nhỏ nên gồng gánh ráng tìm chiếc rộng hơn.

Trước là nhờ tư vấn do không rành về xe và tiện thể Anh chị nào xe đi gia đình chiếc Innova muốn đổi xe mới thì nhường lại Em và nhắn giúp Em ạ.

Cảm ơn cả nhà nhiều!

*Ảnh minh họa
Đừng ham rẻ mà mua xe 1 giàn lạnh cho gia đình nghe chọn ỈN AT phom mới là đúng đó,chúc bạn kiếm đc xe ngon ! Vào hãng khảo giá xe cũ trước đi ở đó cũng có xe lướt nhiều đấy.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Nếu có thể được thì bỏ qua cả In và X đi bác. Cả 2 con đều như thùng tôn thôi. Kiếm con Tucson hay Outlander 7 chỗ mà đi. Thiếu thì trả góp.