Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Phụ tùng con X lại rẽ hơn con Attrage em nhìu lắm tới mứt ganh tị, mặt dù xe rẽ tiền hơn :(
Theo kuynh nghiệm của em thì trên đời không có gì rẽ mà thơm bác ạ.

Nhất là hãng Mit, trừ khi họ đưa chất lượng về cho tương ứng thôi. Em tìm hiểu X từ khi chưa ra, nếu thoả tiêu chí là em đã mua rồi. :D

Hạng D
24/4/17
1.910
1.539
138
34
Muốn rẻ mà hít thơm sao được
Mấy chục nghìn chiếc bán rồi...
Ỉn hơn mit thì đúng nhưng ở chỗ hao xăng 10-13 lít
  • Thứ 2, phụ tùng xe đời mới ko rẻ đâu bác... kể cả toy...
  • Đi gia đình thì x phù hợp
Còn mấy A chạy đua thì mới chê X yếu

Hạng B2
28/4/17
257
196
43
42
Động không đáy
View attachment 2191463

Xin chào cả nhà.

Nhờ cả nhà tư vấn giúp em xe Toyota Innova đời 2017-2018 số sàn hoặc tự động đều được miễn giá hợp lý chút vì tài chính hạn hẹp. Nhà 3 người lớn 3 trẻ em mà đi con Hyundai I10 chật tội mấy nhỏ nên gồng gánh ráng tìm chiếc rộng hơn.

Trước là nhờ tư vấn do không rành về xe và tiện thể Anh chị nào xe đi gia đình chiếc Innova muốn đổi xe mới thì nhường lại Em và nhắn giúp Em ạ.

Cảm ơn cả nhà nhiều!

*Ảnh minh họa
Tôi cần bán Venturer đen 2018 xe nhà chạy ODO 19k km. Bác quan tâm thì call 0912155967 Trung

Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
i10 bác lên inova thì quá rộng rùi còn ko bác mua xpander hoặc ertiga cho nó đở gồng gánh. chênh nhau tấm 100tr cho xe cũ

• Like
Reactions: Khanhngo2212
4/4/15
461
461
63
47
Mình đang sd innova G AT đây.
Ưu điểm chung.
Xe thì rộng rãi ok
Giàn lạnh rất tốt, lạnh nhanh sâu.
Gầm bệ cách âm êm ái hơn đời củ nhiều.
đặc biệt tiết kiệm xăng nhé.
Đường trường chạy điều ga đồng hồ báo 7L 8L 100km. Chưa bao giờ báo qua sô 9L
Khuyết điểm xe là hợp sô 6 cấp nhảy số chạm. Chạy có cảm giác khó chịu
máy gầm gừ khi tăng tốc. yếu ì ko bóc.
Hệ thống đèn thì tối, ko sáng.
Chạy dc thôi ko sướng.
Tốn lại xe innova chỉ phù hợp với những ai mua chạy kinh doanh.
Chỉ lợi về mặc kinh tế.
Gì e nó vốn bền bỉ tiết kiệm xăng.
Dễ bán lại vvv.

• Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng D
22/1/19
4.074
6.740
113
Phụ tùng Mit đắt lắm nhưng ngược lại phụ tùng của X lại rẽ chắc có lẽ là xe thông dụng nhập về nhiều phụ tùng nhiều nên rẽ. Mình đang đi Mit nên có tìm hiểu kỹ.
Với lại phụ tùng cũa Mit đa số là hàng nhập có những món nhập Nhật nên có thể mắc hơn một số hãng khac phụ tùng rẽ hàng chợ đồ tàu tè le.
phụ tùng Mit Attrage mắc lắm hả bác?

Hạng D
8/10/11
3.066
5.990
133
phụ tùng Mit Attrage mắc lắm hả bác?
Ùa bác mắc lắm mà đồ của nó toàn made in Thai và Japan không à, cái lọc xăng mới lên giá 3tr4 :eek: em mua trên hội 1tr7 cũng mã đó tương tự nhập chính hãng Thái lun. Nói chung đồ trong hãng giá quá chát cho cái xe bình dân nhưng gần nhà và trong hội có bác chuyên phụ tùng Mít Thái muốn gì là có cái đó rẽ hơn hãng nhìu nên e không lo vụ này :D .
Hàng của Mit muốn nó hư chắc khó à đa số ae thay mới theo khuyến cáo của hãng khi tới đợt bão dưỡng thôi chứ chưa thấy hư đễ thay, như cái lọc xăng nhớt cvt hãng nhắc 40k thay nhìu ông trên hội đi 120k chưa thay có mịa gì đâu :rolleyes:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Ùa bác mắc lắm mà đồ của nó toàn made in Thai và Japan không à, cái lọc xăng mới lên giá 3tr4 :eek: em mua trên hội 1tr7 cũng mã đó tương tự nhập chính hãng Thái lun. Nói chung đồ trong hãng giá quá chát cho cái xe bình dân nhưng gần nhà và trong hội có bác chuyên phụ tùng Mít Thái muốn gì là có cái đó rẽ hơn hãng nhìu nên e không lo vụ này :D .
Hàng của Mit muốn nó hư chắc khó à đa số ae thay mới theo khuyến cáo của hãng khi tới đợt bão dưỡng thôi chứ chưa thấy hư đễ thay, như cái lọc xăng nhớt cvt hãng nhắc 40k thay nhìu ông trên hội đi 120k chưa thay có mịa gì đâu :rolleyes:
Xe bác đi bao nhiêu mà thay lọc xăng?

Đồ Mit tuy mắc, nhưng tính trên số km đã sử dụng cũng ổn. Mấy thứ quan trọng, em chỉ mua trong hãng, thà bị chém (nhà có điều kiện) nhưng yên tâm, hư còn nắm đầu hãng.

Mấy anh kĩ thuật lúc nào chả tư vấn đủ thứ, mấy ảnh có chi tiền đâu mà xót. Quan trọng mình đi xe, nên tìm hiểu chút, để chuẩn bị hầu bao. :rolleyes:

Hạng D
17/8/09
3.329
29.789
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Muốn rẻ mà hít thơm sao được
Mấy chục nghìn chiếc bán rồi...
Ỉn hơn mit thì đúng nhưng ở chỗ hao xăng 10-13 lít
  • Thứ 2, phụ tùng xe đời mới ko rẻ đâu bác... kể cả toy...
  • Đi gia đình thì x phù hợp
Còn mấy A chạy đua thì mới chê X yếu
Sao anh lại so sánh kiểu máy 2.0 với máy 1.5 hao xăng hơn?