Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Em xin chào các bác!
Thời gian vừa qua cũng đã có nhiều thành viên mới đăng ký tham gia sinh hoạt cùng FFC. Để kết nạp thành viên mới cũng như thắt chặt thêm tình cảm của các mem cũ trong hội, em xin mạo muội hô hào tổ chức một buổi Gala Dinner tại Long Hải vào tối thứ 6 ngày 7/11/2014
Chúng ta sẽ xuất phát vào ngày thứ 6, sau giờ làm việc ra, đến nơi khoảng tầm 19h triển khai là đẹp.
Buổi tiệc sẽ được kéo dài....đến......................
Bác nào vui thì ở lại, còn bác nào có việc thì cũng có thể quay về SG sớm.

Welcome các bác thành viên mới đăng ký buổi tiệc ra mắt nhé!

DANH SÁCH ĐẶT GẠCH

1. Rồng Lửa:............2L
  2. ...............
  3. ...............
  4. ...............
  5. ...............

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
nếu là chổ a Nghĩa thì e nghĩ nên có mặt trước 5h vì quán ít người làm nên khâu chuẩn bị sẽ lâu vớ lại sớm có biển ngay tại đó mọi ngườ có thể tắm biển và chơi ở đoa , tầm 2h xuất phát 4-5h có mẹt là hợp lý

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
nếu là chổ a Nghĩa thì e nghĩ nên có mặt trước 5h vì quán ít người làm nên khâu chuẩn bị sẽ lâu vớ lại sớm có biển ngay tại đó mọi ngườ có thể tắm biển và chơi ở đoa , tầm 2h xuất phát 4-5h có mẹt là hợp lý
Chốt danh sách và báo lại cho bác Nghĩa alo ra cho họ chuẩn bị trước thì nhanh thôi Andy. Còn Andy mún mần sớm thì e đi ra sớm với bác nhoen ... hehe

• Like
Reactions: ngocluan12@
Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
thì ae ai rảnh trước ra trước e ai thích gì e chìu nấy.Andy ae mình ra trước tà tà xuống khu du lịch Đèo Nước Ngọt ngâm mình , biển bên Phước Hải nầy sạch hơn khu bên Long Hải

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Vì đường đi cũng khá gần và đẹp nên ai đi lúc nào được thì mình chủ động nha các bác!

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Em xin chào các bác!
Thời gian vừa qua cũng đã có nhiều thành viên mới đăng ký tham gia sinh hoạt cùng FFC. Để kết nạp thành viên mới cũng như thắt chặt thêm tình cảm của các mem cũ trong hội, em xin mạo muội hô hào tổ chức một buổi Gala Dinner tại Long Hải vào tối thứ 6 ngày 7/11/2014
Chúng ta sẽ xuất phát vào ngày thứ 6, sau giờ làm việc ra, đến nơi khoảng tầm 19h triển khai là đẹp.
Buổi tiệc sẽ được kéo dài....đến......................
Bác nào vui thì ở lại, còn bác nào có việc thì cũng có thể quay về SG sớm.

Welcome các bác thành viên mới đăng ký buổi tiệc ra mắt nhé!

DANH SÁCH ĐẶT GẠCH

1. Rồng Lửa:............2L
  2. ...............
  3. ...............
  4. ...............
  5. ...............
E 1L++a Bình

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: cuongduong
Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
Chốt danh sách và báo lại cho bác Nghĩa alo ra cho họ chuẩn bị trước thì nhanh thôi Andy. Còn Andy mún mần sớm thì e đi ra sớm với bác nhoen ... hehe
Vại mấy ae mình Cương Dương và Doan Nghị + Andy ra trước giống hôm bửa nha .Mua 1 bình Cooking Oil theo .Ha ha

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Haizzzzz.....Chưa xong nữa....đang còn sơn nước. Mà vụ đó sẽ được mần sau, đã lên kế hoạch bóng bàn mần một con dê rồi mừ...hãy đợi đấy!

• Like
Reactions: ngocluan12@