Hạng D
24/8/09
1.768
883
113
Báo cáo em đã chỉnh được cái yên hết đau cờ him rồi !
số là em chạy ra tiệm hỏi mua cái yên với cốt yên rồi kêu thợ nó thay, nó hỏi yên rin sao không để đi mà thay, em nói không chúi xuống được ngồi ê chim quá thay cái mới cho êm. nó lấy cây lục giác ra chỉnh chọt một hồi cái yên chúi xuống rồi kêu khỏi thay . Em trả tiền công nó giận ứ thèm lấy. kêu để bửa nào tính luôn .

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Dalat nói:
Hcivic nói:
b e l l nói:
Dalat nói:
Cái gì? 1000Km cơ à, chắc về cõi niết bàn luôn quá!
Bác không cần phải quần yếm, yên cao su cho những cung ngắn bác ạ.

Dalat nói:
Khi nào công lực của em khá khá tí sẽ ra mắt các bác
Mong chờ ngày này.4433
Tui nghĩ em nó chưa phù hợp với chiều cao của bác đâu. Bao giờ bác chán em no thì để giá mềm mềm cho tui nhé!? Thanks bác nhiều!
Em tính vài năm nữa giao lại cho thằng con e bác à, rồi thằng em con người cô của nó...
Thôi chết, bị tổ chác rồi! Chắc hôm bữa buồn ngủ bấm nhầm quote bài bác Bell thay vì quote bài bác Dinhngo ở phía dưới cơ... Sorry bác Dalat nhé;)

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/6/08
862
13
18
www.otosaigon.com
Hcivic nói:
Dalat nói:
Hcivic nói:
b e l l nói:
Dalat nói:

Dalat nói:
Mong chờ ngày này.4433
Tui nghĩ em nó chưa phù hợp với chiều cao của bác đâu. Bao giờ bác chán em no thì để giá mềm mềm cho tui nhé!? Thanks bác nhiều!
Em tính vài năm nữa giao lại cho thằng con e bác à, rồi thằng em con người cô của nó...
Thôi chết, bị tổ chác rồi! Chắc hôm bữa buồn ngủ bấm nhầm quote bài bác Bell thay vì quote bài bác Dinhngo ở phía dưới cơ... Sorry bác Dalat nhé;)
Không sao bác, em nghĩ bác chọc chơi thôi.
Các bác tư vấn cho em mua cái bơm cái, xe em đầu van zin nên ra mấy chổ bơm trên đường người ta nói không có đầu bơm, mà xe thì vài 3 ngày lại mềm èo.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Dalat nói:
Hcivic nói:
Dalat nói:
Hcivic nói:
b e l l nói:
Dalat nói:

Dalat nói:
Mong chờ ngày này.4433
Không sao bác, em nghĩ bác chọc chơi thôi.
Các bác tư vấn cho em mua cái bơm cái, xe em đầu van zin nên ra mấy chổ bơm trên đường người ta nói không có đầu bơm, mà xe thì vài 3 ngày lại mềm èo.
Đầu bơm "hạt gạo" phải không bác? Để tui mang cho bác 1 cái "adapter" bằng thau nhé! Vặn vào là bơm bằng ống bơm bình thường bây giờ...:p

Hạng D
24/8/09
1.768
883
113
Mua cái bơm to bằng nhựa giá 70k , cái đầu vòi có 2 chổ gắn vòi lớn nhỏ luôn, kẹp vào bơm chục phát là nổ bánh luôn . trong Big C có Bán đó Bác Dalat

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
dinhngo nói:
Mua cái bơm to bằng nhựa giá 70k , cái đầu vòi có 2 chổ gắn vòi lớn nhỏ luôn, kẹp vào bơm chục phát là nổ bánh luôn . trong Big C có Bán đó Bác Dalat
Lão cho cái hình chiếc bơm đi:cool:

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
MÁY BƠM HƠI DÙNG TAY:
Tiệm sửa/nâng cấp xe đạp.

Bơm tay mini cao cấp: 200.000 đ
Cực nhỏ gọn, bao gồm nhiều đầu vòi. Có dây cột vào xe đạp đua, ...
Kích thước:

Đầu bơm 2 cỡ:

Vòi xe đạp mini (trái), xe đạp điện (giữa) và xe máy (xe đạp):

Hạng B2
22/5/12
452
139
43
Hehe, con này ngoài lể đường nó "hét" em cây dài 150K, cây ngắn 80K, em nghe xong bỏ đi luôn không buồn trả giá. Tay ny rao đến những 200K. Khu vực SG em ít thấy bán lề đường loại này, khu Bình Dương em thấy rất nhiều, chắc tại ở đó người ta đi xe đạp còn nhiều.