Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Ừ, đi cứu hộ = cách trả tiền taxi cho đồng bọn. Bực.... đang nhạo mất cả hứng. Thay lời của Quỷ. Hehehe.

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Em up mà thớt ko lên nhỉ?
Anh ba đi đâu vắng vậy ta? Chắc lại bên F rồi.

Hạng C
19/6/08
862
13
18
www.otosaigon.com
Chậm 1s nói:
Ừ, đi cứu hộ = cách trả tiền taxi cho đồng bọn. Bực.... đang nhạo mất cả hứng. Thay lời của Quỷ. Hehehe.
Đòi lại bằng mía lon hứ! cho nó chừa cái thói mua bằng hứ!

Hạng C
19/6/08
862
13
18
www.otosaigon.com
Chậm 1s nói:
Đòi lại bằng mía lon hứ! cho nó chừa cái thói mua bằng hứ!

Hạng C
24/1/11
770
178
43
Bình Dương
dinhngo nói:
Em mới đi Kam. với nhóm phuot.vn mua cái xe đạp 2hand có 82$ thôi các Bác, tiền xe vận chuyển về 300k.
Em không biết úp hình nên tả sơ sơ .: hiệu Miyata, khung nhôm sơn màu ghi nước sơn còn đẹp, bánh 700, 7 líp 3 đỉa,tay vặn, đề trước sau, giò nhôm, đùm, thắng V tất cả Shimano.
lựa trong đống xe ra họ thay cho cái vỏ sau với châm nhớt dây sên là leo lên cuốc. khỏi tốn tiền đi xe tuk tuk .
Tiện hỏi luôn . Mua xe chọn sao cho vừa với người chạy ạ . Cần sửa chữa khu vực Bình thạnh các bác cho địa chỉ

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/8/09
1.768
878
113
Nghe nói mấy ông XNL giờ đua đòi lên Facebook hết rồi, em nhà quê đíu vô đó được tức ơi là tức, cứ lọ mọ ở đây chả gặp ai ! Đang kiến nghị chánh phủ cho đóng cửa Fb để mấy cha đó về đây tám.

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
dinhngo nói:
Nghe nói mấy ông XNL giờ đua đòi lên Facebook hết rồi, em nhà quê đíu vô đó được tức ơi là tức, cứ lọ mọ ở đây chả gặp ai ! Đang kiến nghị chánh phủ cho đóng cửa Fb để mấy cha đó về đây tám.
bác đổi cái DNS là vô được à, khu vực em mới đổi lại thì:
8.8.8.8
8.8.4.4

Hạng C
19/6/08
862
13
18
www.otosaigon.com
anhtuanbp2011 nói:
dinhngo nói:
Em mới đi Kam. với nhóm phuot.vn mua cái xe đạp 2hand có 82$ thôi các Bác, tiền xe vận chuyển về 300k.
Em không biết úp hình nên tả sơ sơ .: hiệu Miyata, khung nhôm sơn màu ghi nước sơn còn đẹp, bánh 700, 7 líp 3 đỉa,tay vặn, đề trước sau, giò nhôm, đùm, thắng V tất cả Shimano.
lựa trong đống xe ra họ thay cho cái vỏ sau với châm nhớt dây sên là leo lên cuốc. khỏi tốn tiền đi xe tuk tuk .
Tiện hỏi luôn . Mua xe chọn sao cho vừa với người chạy ạ . Cần sửa chữa khu vực Bình thạnh các bác cho địa chỉ
Bữa trước em tìm có cái bản tra cứu (để tìm lại cái đã) nó hướng dẫn đo chiều dài từ chân tới chim, rồi tra cái bản đó là tìm ra cái xe thích hợp cho mình.

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Dalat nói:
anhtuanbp2011 nói:
dinhngo nói:
Bữa trước em tìm có cái bản tra cứu (để tìm lại cái đã) nó hướng dẫn đo chiều dài từ chân tới chim, rồi tra cái bản đó là tìm ra cái xe thích hợp cho mình.
Đây bác http://www.otofun.net/thr...p-road-mtb-bmx-phu-hop

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Dalat nói:
anhtuanbp2011 nói:
dinhngo nói:
Bữa trước em tìm có cái bản tra cứu (để tìm lại cái đã) nó hướng dẫn đo chiều dài từ chân <span style=""background-color: #ff0000;"">tới chim</span>, rồi tra cái bản đó là tìm ra cái xe thích hợp cho mình.
theo em là tới Trym mới đúng ạ.